Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Viral Video: आली रे आली.. आता ‘तुझी’ बारी आली..! पहा काय इशारा दिलाय रशियन-चेचेन नेत्याने

Please wait..

मॉस्को : चेचन्याचे दबंग नेते आणि रशियाचे राष्ट्राध्यक्ष व्लादिमीर पुतीन यांचे सहकारी रमजान कादिरोव यांनी आता जगाची झोप उडवणारा इशारा देऊन टाकला आहे. त्यामुळे आता युक्रेन देशावर कब्जा घेऊन रशिया युरोपात आणखी एकदा युद्ध भडकवण्याच्या प्रयत्नात असल्याचे म्हटले जात आहे. एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये रमजान कादिरोव म्हणतात की, युक्रेनचा मुद्दा ‘बंद’ होत आहे आणि आता त्याला पोलंडमध्ये रस आहे.

Advertisement
Loading...

कादिरोव्हने पोलंडला युक्रेनवर हल्ला केल्यावर मदतीसाठी दिलेली आपली शस्त्रे मागे घेण्याचा इशारा दिला आहे. या महिन्याच्या सुरुवातीला रशियन राजदूताचा समावेश असलेल्या एका घटनेबद्दल कादिरोव्हने पोलंडकडून माफी मागण्याची मागणी देखील केली होती. तसेच विजय दिनाच्या उत्सवादरम्यान युद्धविरोधी निदर्शकांनी त्याच्यावर लाल पेंट फेकले होते. व्हायरल व्हिडिओमध्ये रमजान म्हणतोय की, “युक्रेनचा मुद्दा संपला आहे, आता मला पोलंडमध्ये रस आहे. ते काय साध्य करण्याचा प्रयत्न करत आहे?” पोलंडला धमकावत, चेचन नेता पुढे म्हणाला, “युक्रेननंतर, आम्हाला आदेश दिल्यास, आम्ही काय करू शकतो ते आम्ही 6 सेकंदात सांगू. तुम्ही स्वतःहून चांगले असाल तर ते चांगले होईल. परत घ्या शस्त्रे आणि भाडोत्री सैनिक आणि तुम्ही आमच्या राजदूताशी जे केले त्याबद्दल अधिकृतपणे माफी मागावी. आम्ही याकडे दुर्लक्ष करणार नाही, हे लक्षात ठेवा.”

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply