Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

बाबो.. वयाच्या 70 व्या वर्षी पुतिन होणार पुन्हा वडील ; पुतिनची ‘ती’ गर्लफ्रेंड गर्भवती

दिल्ली – युक्रेनवरील (Ukraine) हल्ल्यामुळे टीकेला सामोरे जाणारे रशियाचे (Russia) राष्ट्राध्यक्ष व्लादिमीर पुतिन( Vladimir Putin)  वयाच्या 70व्या वर्षी पुन्हा वडील बनणार आहेत. पुतिन यांची 38 वर्षीय गुप्त मैत्रीण अलिना काबाएवा (Alina kabaeva) पुन्हा गरोदर आहे.

Advertisement

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, रशियाचे राष्ट्राध्यक्ष यामुळे खूप नाराज आहेत. पुतीन या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये 70 वर्षांचे होणार आहेत. त्याला आधीच माजी ऑलिम्पिक जिम्नॅस्ट अलिना हिची दोन मुले आहेत. पुतिन यांना पहिल्या लग्नापासून दोन मुली आहेत. तोंडाला पाणी घालणारी मुलगीही आहे. अशा स्थितीत पुतिन यांना आणखी मुले नको आहेत. पुतीन यांच्यावर काही दिवसांतच कर्करोगाचे ऑपरेशन होणार असल्याच्या बातम्याही अलीकडे आल्या होत्या.

Advertisement

एका रशियन वृत्तवाहिनीने दिलेल्या माहितीनुसार, अलिना पुन्हा प्रेग्नंट आहे. जेव्हा पुतिन यांना अलिनाच्या गरोदरपणाची बातमी मिळाली तेव्हा ते लाल स्क्वेअरवर रशियाच्या विजय दिनाच्या परेडची तयारी करत होते. रशियन वाहिनीने दिलेल्या माहितीनुसार, ‘पुतिन यांना त्यांची गर्लफ्रेंड पुन्हा एकदा प्रेग्नंट असल्याची माहिती मिळाली असून ते योजनेनुसार नसल्याचे दिसते.’ विशेष म्हणजे व्लादिमीर पुतिन आणि अलिना काबाएवा यांना आधीच दोन मुलगे आहेत. अलिना ही 2015 साली पहिल्या मुलाची आणि 2019 साली दुसऱ्या मुलाची आई आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

अलिना काबाएवा कोण आहे?

Advertisement

अलिना एक रशियन राजकारणी, मीडिया मॅनेजर आणि निवृत्त रिदमिक जिम्नॅस्ट आहे. अलिना आजवरची सर्वात यशस्वी जिम्नॅस्टिक म्हणून ओळखली जाते. त्याने आपल्या कारकिर्दीत दोन ऑलिम्पिक पदके, 14 जागतिक चॅम्पियनशिप आणि 21 युरोपियन चॅम्पियनशिप पदके जिंकली. द गार्डियन सारख्या अनेक वृत्तपत्रांनी अलिना पुतिन यांची मैत्रीण असल्याचे म्हटले आहे. मात्र, पुतिन यांनी हे कधीच जाहीरपणे मान्य केलेले नाही. अलिना सार्वजनिक ठिकाणी क्वचितच दिसते. डिसेंबर 2021 मध्ये मॉस्को येथील डिव्हाईन ग्रेस रिदमिक जिम्नॅस्टिक्स स्पर्धेत ती शेवटची नृत्य करताना दिसली होती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply