Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

USA News: अमेरिकेतील ‘ते’ आयलंड झालेय खुले..! अय्याशी करण्यासाठी आहे जगप्रसिद्ध

वॉशिंग्टन : एकेकाळी कोरोना व्हायरसमुळे संपूर्ण जग बंद होते. पण आता सर्व काही पुन्हा उघडायला लागले आहे. दरम्यान, लास वेगासमध्ये एक रिसॉर्ट देखील उघडले आहे. हे भ्रष्टतेच्या अड्ड्यापेक्षा कमी नाही. हे रिसॉर्ट ‘सेक्स आयलंड’ चालवते. हे रिसॉर्ट आपल्या जाहिरातींमध्ये सांगत आहे की 5 मे ते 8 मे पर्यंत सेक्स आयलंड पुन्हा उघडेल. जिथे लोकांना अमर्यादित दारू, अमर्याद गांजा आणि दोन मुलींसोबत कोणत्याही संरक्षणाशिवाय अमर्याद सेक्स मिळेल. एकूणच आय्याशीचा हा जगप्रसिद्ध अड्डा म्हणून फेमस झाले आहे.

Loading...
Advertisement

तुम्हाला सेक्स आयलंडवर घेऊन जाण्यासाठी, हे रिसॉर्ट $ 4500 म्हणजे सुमारे 3.5 लाख रुपये मागत आहे. हे पेमेंट बिटकॉइनमध्ये देखील केले जाऊ शकते. जाहिरातीत असे म्हटले आहे की नोंदणी केल्यानंतर, रिसॉर्ट स्वतःच लोकांना विमानतळावरून थेट खाजगी ठिकाणी घेऊन जाईल. लोकांना या ठिकाणी तीन रात्री आणि चार दिवस वेळ घालवता येणार आहे. जिथे त्याच्यासोबत दोन मुली राहतील. जाहिरातीत रिसॉर्टने सेक्स आयलंडवर आलेल्या इतर लोकांशी मुलींची देवाणघेवाण केली जाऊ शकते असा उल्लेख केला आहे. रिसॉर्टकडून असे सांगण्यात आले आहे की, सर्व मुलींना एसटीडी आणि एचआयव्ही सेफ्टी कीट मोफत पुरविले जाईल. रिसॉर्ट फक्त सांगते की कोणत्याही संरक्षणाची आवश्यकता नाही. सेक्स आयलंड 50 पाहुण्यांसाठी 50 तिकिटे विकत आहे. जिथे पाहुणे चार दिवसांच्या ट्रिपमध्ये अमर्यादित सेक्स करू शकतील. सेक्स आयलंडच्या जाहिरातीनंतर जे लोक येथे आधी आले आहेत ते अधिक उत्साहित झाले आहेत. एका व्यक्तीने लिहिले की, हे माझ्या आयुष्यातील सर्वात अविस्मरणीय क्षण होते. त्याचवेळी एका व्यक्तीने लिहिले की, मझी बॅचलर पार्टी संस्मरणीय बनवल्याबद्दल मी सेक्स आयलंडचे आभार मानतो. या घटना पूर्वी व्हेनेझुएलाच्या किनारपट्टीवर इस्ला मार्गारीटा येथे घडल्या होत्या. (Island Advertising By Las Vegas Resort Unlimited x And Weed Know Full Story)

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply