Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Imran Khan Pakistan: इम्रान यांचे MMS लिक..! पहा कशामुळे अडचणीत आलेत माजी पंतप्रधान

Please wait..

इस्लामाबाद : पाकिस्तानचे (Pakistan Politics) माजी पंतप्रधान इम्रान खान (Imran Khan Latest News) सध्या बॅकफूटवर दिसत आहेत. काही दिवसांपूर्वी इमरान खान (Imran Khan PTI News) मोठ्या मिरवणुकीने विरोधकांचा पाडाव केल्याचा दावा करत होते. एवढेच नाही तर इम्रान खान यांनी प्रत्येक भाषणात पंतप्रधान शेहबाज शरीफ (Imran Khan Shehbaz Sharif)  यांना अमेरिकेचा पिठ्ठू म्हणण्यासही मागेपुढे पाहिले नाही. आता त्याच इम्रान खान यांनी आपला आक्षेपार्ह व्हिडिओ (Imran Khan Leaked Video)  प्रसिद्ध करून सरकारी यंत्रणा चारित्र्यहनन करण्याच्या तयारीत असल्याची भीती व्यक्त केली आहे. इम्रान खानचे राजकीय सल्लागार शाहबाज गिल यांनी स्वत: हे व्हिडीओ (MMS) पाहिल्याचे सांगितले असून ते एका पाकिस्तानी पत्रकाराने पाठवले आहेत.

Advertisement

Advertisement
Loading...

व्हिडिओ समोर येताच इम्रान खान यांचे राजकीय सल्लागार शाहबाज गिल डॅमेज कंट्रोलमध्ये आले आहेत. पाकिस्तानातील एका पत्रकाराने त्यांना हा व्हिडिओ पाठवला असल्याचे त्यांनी सांगितले. हे पाहिल्यानंतर त्यांनी पत्रकार मित्राला आवाहन केले आणि त्याला इतर कोणाकडे पाठवू नका. हा व्हिडीओ खरा की खोटा हे मला माहीत नाही, असे तो म्हणाला. पण, पाकिस्तानमधील पत्रकारांच्या मोबाईलमध्ये हे व्हिडिओ मोठ्या प्रमाणात शेअर केले जात आहेत, असेच म्हणावे लागेल. इम्रान खान यांनी एका खाजगी वृत्तवाहिनीवर अभिनेता शान शाहीदला दिलेल्या विशेष मुलाखतीत सांगितले की, त्यांचे राजकीय विरोधक आता चारित्र्य हत्येवर उतरले आहेत. पाकिस्तान मुस्लीम लीग-नवाझ (PML-N) आणि पाकिस्तान पीपल्स पार्टी (PPP) च्या सत्ताधारी युतीने आपली प्रतिष्ठा खराब करण्यासाठी “बनावट व्हिडिओ” बनवण्यासाठी कंपन्यांची नियुक्ती केली असल्याचा दावा त्यांनी केला. त्यांचे कुटुंबीय गेल्या 35 वर्षांपासून भ्रष्टाचारात गुंतले असल्याने ते माझ्यावर हल्ला करत आहेत. (Imran Khan Leaked Videos Being Made For Character Assassination, Says Pakistan Tehreek-E-Insaf Chairman)

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply