Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Imran Khan On Bollywood: इम्रान यांनी भारताच्या फिल्म जगताबद्दल म्हटलेय ‘असे’..!

Please wait..

मुंबई : पाकिस्तानचे माजी पंतप्रधान इम्रान खान (Imran Khan) सत्ता गमावल्यानंतर भारताविरोधात सतत विष ओकत आहेत. ते पाकिस्तानचे पंतप्रधान शाहबाज शरीफ यांना दरोडेखोर म्हणत त्यांच्यावर सातत्याने हल्लाबोल करत आहेत. पण त्याचवेळी भारताला शिव्या देण्याची एकही संधी सोडत नाहीत. यावेळी त्यांनी बॉलीवूडवर (Bollywood) निशाणा साधताना याला ‘घाण’ म्हटले आहे. बॉलीवूडमुळे भारतातील कुटुंब व्यवस्था कमकुवत झाली असून आपण येथे तसे होऊ देऊ नये, असे इमरानने म्हटले आहे. (Pakistan former PM Imran Khan Said That Bollywood Is A Smell That Has Broken The Family System In India)

Advertisement

Advertisement
Loading...

पाकिस्तानात सत्तेतून बाहेर पडल्यानंतर इम्रान खान सातत्याने सभा आणि मुलाखती घेत आहेत. यादरम्यान ते भारतावर निशाणा साधण्याची एकही संधी सोडत नाही. पण भारताचे कौतुक केल्याशिवायही त्यांना राहवत नाही. पाकिस्तानच्या यूट्यूबर जुनैद अक्रम आणि मुझम्मिल हसन यांना शुक्रवारी दिलेल्या मुलाखतीत इम्रानने बॉलिवूडवर निशाणा साधला, तर पुन्हा एकदा भारत सरकारच्या परराष्ट्र धोरणाचे कौतुक केले. ते म्हणाले की, भारत सुरुवातीपासूनच अलिप्त राहिला आहे. पहिल्यापासून भारताला घाबरून अमेरिकेच्या गोटात गेलो. जेव्हा इम्रान खान यांना विचारण्यात आले की, भारताने आपली सॉफ्ट पॉवर जगभर पसरवली आहे, त्यामुळे त्यांना आदर आहे, तर पाकिस्तान हे का करू शकत नाही? यावर इम्रान खान म्हणाले, ‘आज जग भारताचा आदर करते कारण त्यांचा सन्मान झाला. युरोपियन युनियनच्या राजदूतांना भारतात उभे राहून तुम्ही युक्रेनला पाठिंबा देता असे म्हणण्याची हिंमत नाही, कारण त्यांना माहित आहे की लगेच प्रतिक्रिया येईल आणि सर्व बाजूंनी येईल. भारतातील विरोधक देखील या प्रकरणी त्यांचे सरकार आणि जनतेसह एकत्र उभे राहतील कारण त्यांना त्यांचे सार्वभौमत्व आवडते. पण आपल्या देशात एक वर्ग अमेरिकेच्या पाठीशी उभा राहील.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply