Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

पहा अॅलन कोणाला लावतोय सध्या मस्का..! बातम्यांना केले जातेय जगभरातून सर्चिंग

मुंबई : SpaceX आणि Tesla चे CEO आणि जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती इलॉन (अॅलन) मस्क सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. 233 अब्ज डॉलर्सच्या मालमत्तेचे मालक असलेले मस्क हे आपल्या शास्त्रज्ञांच्या प्रयोगांमुळे आणि अंदाजांमुळे चर्चेत असतात. पण यावेळी तिच्या चर्चेत येण्याचे कारण काही औरच आहे. इलॉन मस्क आणि ऑस्ट्रेलियन अभिनेत्री नताशा बसेट एकमेकांना डेट (Elon Musk Girlfriend) करत असल्याचं वृत्त आहे. एलोन मस्कचे तीन वेळा लग्न झाले (Elon Musk Relationship) आहे आणि सध्या तो सहा मुलांचा बाप आहे. त्याचे अनेकांना अप्रूप वाटत आहे. त्यामुळे ते सध्या गुगल सर्चमध्ये आहेत.

Advertisement

एलोन मस्कच्या अफेअरची बातमी समोर आली आहे. जेव्हा तो अलीकडेच त्याच्या गल्फस्ट्रीम प्रायव्हेट जेटमधून लॉस एंजेलिसला नताशा बॅसेटसोबत प्रवास करताना दिसला, तेंव्हा याबाबत अनेकांना माहित झाले. डेलीमेलच्या वृत्तानुसार, 27 वर्षीय नताशा बॅसेट आपल्या संपत्तीपेक्षा 50 वर्षीय एलोन मस्कच्या अद्भुत प्रतिभेने प्रभावित झाली. सूत्रांच्या हवाल्याने अहवालात म्हटले आहे की, नताशा काही काळापासून इलॉन मस्कला पाहत होती. सुरुवातीला दोघे चांगले मित्र होते पण गायक ग्रिम्सपासून वेगळे झाल्यानंतर मस्क नताशाच्या प्रेमात पडला. मस्क आणि नताशा काही महिन्यांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. अहवालात म्हटले आहे की नताशा खूप सुंदर आहे आणि कोणताही पुरुष तिला सहजपणे पसंत करू शकतो. पण असे म्हटले जाते की तिला मस्क आवडला कारण तो खूप हुशार आहे आणि त्याची कंपनी खूप मनोरंजक आहे. hollywoodlife.com च्या आणखी एका अहवालात दावा केला आहे की एलोन मस्क आणि नताशा गेल्या काही महिन्यांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. सप्टेंबर २०२१ मध्ये मस्क तिसरी पत्नी ग्रिम्सपासून वेगळे झाले.

Loading...
Advertisement

स्पुतनिकने अहवाल दिला की मस्क तिच्या अभिनय कारकीर्दीत नताशाला खूप पाठिंबा देते. आगामी बायोपिक ‘एल्विस’ मध्ये ती अमेरिकन गायिकेच्या पहिल्या मैत्रिणीची भूमिका साकारताना दिसणार आहे. एका स्रोताचा हवाला देऊन अहवालात म्हटले आहे की नताशा तिच्या करिअरवर पूर्णपणे लक्ष केंद्रित करते तर एलोन मस्क यांना त्यांचे नाते सार्वजनिक झाले आहे याची काही हरकत नाही. नताशाला इलॉन मस्कची प्रेयसी म्हणून नव्हे तर स्वत:हून प्रसिद्ध व्हायचे आहे आणि यात मस्क तिला पूर्ण पाठिंबा देत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply