Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ड्वेन ब्राव्हो म्हणाला माझा मित्र पोलार्ड ‘मिसिंग’ आहे, जाणुन घ्या काय आहे प्रकरण

मुंबई – ड्वेन ब्राव्होने (Devon Bravo) सोशल मीडियाच्या माध्यमातून त्याचा खास मित्र आणि वेस्ट इंडिजचा कर्णधार कायरॉन पोलार्डची (Karen Pollard) खिल्ली उडवली आहे. T20 विश्वचषकानंतर आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतलेला वेस्ट इंडिजचा खेळाडू ब्राव्होने इंस्टाग्रामवर एक मीम शेअर केला आहे. ज्यामध्ये त्याने त्याचा सहकारी पोलार्डसोबत विनोद केला आहे.

Advertisement

या मेममध्ये वेस्ट इंडिजचा सध्याचा पांढऱ्या चेंडूचा कर्णधार किरॉन पोलार्डचा फोटो आहे, ज्याच्या वर “मिसिंग” असा शब्द लिहिला आहे. मीमच्या तळाशी एक ओळ आहे, ‘लास्ट सीन: चहल च्या पॉकेट मध्ये’.

Advertisement

त्याने पुढे लिहिले की हा खरोखरच खूप दुःखाचा दिवस आहे, माझा मित्र किरॉन पोलार्ड कुठेतरी हरवला आहे. मित्रांनो, तुमच्याकडे काही माहिती असल्यास कृपया मला इनबॉक्स करा किंवा पोलिसांकडे तक्रार करा.

Advertisement

वास्तविक हे पहिल्या सामन्यात मीम पोलार्डच्या बाद झाल्याबद्दल आहे.पहिल्याच सामन्यात पोलार्ड युजवेंद्र चहलच्या चेंडूवर गोल्डन डकवर बाद झाला होता. यानंतर तो अद्याप दोन्ही एकदिवसीय सामने खेळलेला नाही. ब्राव्होच्या या पोस्टवर अनेक क्रिकेटपटूंनी कमेंट केल्या आहेत ज्यात खुद्द किरन पोलार्डचाही समावेश आहे.

Loading...
Advertisement

पोलार्डने अनेक इमोजींसह प्रेम लिहिले आहे. भारतीय क्रिकेटपटू धवल कुलकर्णीने ‘गुड वन’ लिहिले आहे, त्याच्याशिवाय हरभजन सिंग आणि फिडल एडवर्ड यांनीही हसणाऱ्या इमोजीसह त्यांची प्रतिक्रिया दिली आहे. भारताने ही मालिका आधीच जिंकली आहे. या मालिकेत भारताकडे 2-0 अशी अजेय आघाडी आहे.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

भारतीय संघाने पहिल्या सामन्यात वेस्ट इंडिजचा 6 विकेट्सने तर दुसऱ्या सामन्यात 44 धावांनी पराभव केला होता. रोहित शर्माच्या नेतृत्वाखालील भारतीय संघाने मागील सामन्यापेक्षा प्लेइंग इलेव्हनमध्ये चार बदल केले आहेत. शिखर धवन, श्रेयस अय्यर, कुलदीप यादव आणि दीपक चहल यांच्यासह केएल राहुल, दीपक हुडा, युझवेंद्र चहल आणि शार्दुल ठाकूर यांना स्थान देण्यात आले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply