Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारत-पाकच्या सामन्यापूर्वी पाकिस्तानकडून इशारा, हाफिज म्हणाला …..

मुंबई- या वर्षी ऑस्ट्रेलियात होणाऱ्या T20 विश्वचषक स्पर्धेत पुन्हा एकदा भारत आणि पाकिस्तान (IND vs PAK) संघांना एकाच गटात ठेवण्यात आले आहे. 23 ऑक्टोबरला मेलबर्न क्रिकेट ग्राउंडवर दोघांमध्ये सामना होणार आहे.

Advertisement

या सामन्याच्या नऊ महिने आधीच विधानांची फेरी सुरू झाली आहे. या मोठ्या सामन्यासाठी माजी पाकिस्तानी खेळाडू मोहम्मद हाफीजने टीम इंडियाला सतर्क केले आहे. विराट कोहली आणि रोहित शर्मा यांनी या विशिष्ट सामन्यात चांगली फलंदाजी केली नाही तर भारतीय संघ पुन्हा एकदा पाकिस्तानविरुद्ध संघर्ष करताना दिसेल, असे त्याने म्हटले आहे.

Advertisement

रोहित आणि कोहली यांच्या जोडीवर भारतीय संघ अवलंबून असल्याचे हाफिजने म्हटले आहे. संघात चांगले खेळाडू आहेत पण हे दोन्ही खेळाडू पाकिस्तानविरुद्धच्या दडपणाच्या सामन्यात कशी फलंदाजी करावी यांना माहित आहे.

Loading...
Advertisement

मोहम्मद हाफीजने असेही सांगितले की, पाकिस्तानचा संघ सध्या प्रगतीपथावर आहे, तर विराट कोहली आणि रोहित शर्मा अजूनही भारताच्या संघातील सर्वात मोठे खेळाडू आहेत. भारत आणि पाकिस्तान यांच्यात सामना झाला, तर या दोन फलंदाजांनी धावा केल्या नाहीत, तर एवढ्या मोठ्या सामन्याचे दडपण इतर भारतीय खेळाडूंना पेलणे कठीण होईल.

Advertisement

मोहम्मद हाफीज सध्या लिजेंड्स लीग क्रिकेटमध्ये आशिया लायन्सचे प्रतिनिधित्व करत आहे. या लीगमध्ये भारत महाराजांसह तीन संघ सहभागी होत आहेत. या लीगमध्ये क्रिकेट चाहत्यांना त्यांचे आवडते माजी खेळाडू पुन्हा एकदा मैदानात हात आजमावताना दिसत आहेत.

Advertisement

हफीजने नुकतीच आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतली आहे. 2021 च्या टी20 विश्वचषकात तो पाकिस्तान संघाचा भाग होता. गेल्या विश्वचषकात पाकिस्तानने भारतीय संघाचा 10 गडी राखून पराभव केला होता. विश्वचषक स्पर्धेत भारताचा पाकिस्तानकडून पराभव होण्याची ही पहिलीच वेळ होती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply