Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Fashion Tricks : महिलांना दिसायचे स्टायलिश तर या टिप्स वाचाच.. हॊईल फायदा

पुणे : फॅशन (fashion) आणि स्टाइलच्या (Style) बाबतीत आजच्या महिलांना (Women) पुढे राहायचं आहे. तिला वाटतं की तिचा प्रत्येक पोशाख (Dress) एकदम परफेक्ट दिसतो. अशा परिस्थितीत त्यांनी काही गोष्टी लक्षात ठेवणे गरजेचे आहे. जेणेकरुन ते शैलीच्या बाबतीत पूर्णपणे परिपूर्ण आहेत कारण ही देखील एक प्रकारची कला आहे. जे जाणून घेणे खूप महत्वाचे आहे. चला तर मग जाणून घेऊया महिलांनी नेहमी स्टायलिश दिसण्यासाठी कोणत्या गोष्टी जाणून घेतल्या पाहिजेत.

Advertisement

BorderBob व्यवस्थित ठेवणे : सर्व प्रथम, आपल्या कपड्यांची योग्य काळजी घेणे महत्वाचे आहे. जेणेकरून तुमच्याकडे किती कपडे आहेत ते बघता येईल. आपल्या गरजेनुसार कपडे ठेवून बाकीचे काढून टाकणे शहाणपणाचे आहे. जेणेकरून वॉर्डरोबमध्ये विनाकारण गर्दी होणार नाही.

Advertisement

योग्य टेलर आवश्यक : नेहमी स्टायलिश दिसण्यासाठी कपडे परफेक्ट फिटिंगचे असणे गरजेचे आहे. यासाठी योग्य  टेलर असणे आवश्यक आहे. जे तुमच्या शरीराच्या प्रकारानुसार कपडे बनवते. योग्य फिटिंग आणि आकाराचा ड्रेस स्टायलिश दिसणे सोपे करते.

Loading...
Advertisement

कपडे संयोजन आवश्यक : जर तुम्हाला स्टायलिश दिसायचे असेल, तर वरचे पोशाख आणि बॉटम वेअर यांना व्यवस्थित मॅच करून परिधान करणे गरजेचे आहे. उदाहरणार्थ, जर तुम्ही लूज फिटिंग टॉप वेअर घातला असेल तर तळाशी घट्ट फिटिंग असणे आवश्यक आहे. याउलट, क्रॉप टॉप किंवा टाइट फिटिंग टॉप असेल, तर तळाचा पोशाख लूज फिटिंग घालू शकतो. त्याच्या मदतीने आपण नेहमी स्टाइलिश दिसू शकता.

Advertisement

योग्य आकाराचे कपडे खरेदी करा : नेहमी तुम्हाला योग्य प्रकारे बसणारे कपडे खरेदी करा. घाईघाईत किंवा जास्त गर्दीत कपडे खरेदी करणे टाळा. तुमच्याकडे भरपूर वेळ असेल तेव्हाच कपड्यांवर पैसे गुंतवा.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply