Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Girls Secrets : मुली पार्टनरशीही शेअर करत नाहीत काही गोष्टी.. तुम्हाला आहेत का माहिती

अहमदनगर : जेव्हा एखादे जोडपे नातेसंबंधात (Relationship) येते. जे बहुतेकदा ते आपल्या जोडीदारासोबत सर्व काही शेअर करतात. आपल्या जीवनातील (Life) गोष्टींमध्ये त्यांचा समावेश करा आणि प्रत्येकाला घर, कुटुंब, मित्रांबद्दल सांगा. मुलींना (Girls) हे जाणून घ्यायचे असते की त्यांच्या पती (Husband) किंवा प्रियकराचे (Lover) आयुष्य त्यांच्या संपर्कात येण्यापूर्वी कसे होते आणि आता कसे आहे. मुलांनाही त्यांच्या मैत्रिणीकडून किंवा पत्नीकडून (Wife)हीच अपेक्षा असते.

Advertisement

असे होते की दोघेही एकमेकांना जवळजवळ सर्व काही सांगतात. परंतु जर तुम्हाला असे वाटत असेल की तुमची मैत्रीण किंवा पत्नी तुम्हाला सर्व काही सांगते तर येथे तुम्ही चुकीचे आहात. कोणतीही मुलगी आपल्या जोडीदाराबद्दल सर्व काही सांगत नाही. अशा काही गोष्टी आहेत ज्या ती नेहमी तिच्या जोडीदारापासून लपवते आणि कधीही शेअर करू इच्छित नाही. चला जाणून घेऊया अशा कोणत्या गोष्टी आहेत ज्या मुली त्यांच्या पार्टनरपासून लपवतात.

Advertisement

मुलगी तिच्या जोडीदारासमोर तिच्या क्रशचा उल्लेख करू शकते. परंतु त्यांच्याबद्दल उघडपणे बोलत नाही. ती तिच्या क्रशबद्दल फारशी माहिती तिच्या पार्टनरसोबत शेअर करत नाही. कधी कधी ती क्रशचे नावही सांगत नाही.

Advertisement

मुली अनेकदा त्यांच्या महिला मैत्रिणींसोबत वेळ घालवतात. ते भेटले की त्यांच्यात खूप गप्पागोष्टी होतात. ती तिच्या जोडीदाराला तिच्या मैत्रिणीसोबतच्या भेटीबद्दल सांगू शकते .परंतु मुलीचे बोलणे त्यांच्यात सामायिक करणे टाळते.

Loading...
Advertisement

कदाचित तुमच्या मैत्रिणीला किंवा पत्नीचे काही पुरुष मित्र असतील. बहुतेक मुली त्यांच्या जोडीदाराला त्यांच्या पुरुष मित्रांबद्दल सांगत नाहीत. भलेही त्यांनी तुम्हाला त्यांच्या मेल मित्रांबद्दल सांगितले असेल पण त्यांच्यासोबत घडणाऱ्या गोष्टी कधीही शेअर करू नका. मुलींना ही भीती असते की ते त्यांच्या पुरुष मित्रांशी ज्या प्रकारे संवाद साधतात. त्यांचा जोडीदार देखील त्यांच्याशी महिला मित्र बनवून बोलू शकतो.

Advertisement

मुलींना त्यांच्या माजी किंवा जोडीदारासोबतच्या जुन्या नात्याबद्दल फारसे बोलणे आवडत नाही. ब्रेकअपनंतर ती पुढे जाऊ शकते. परंतु, जेव्हा तिला जुन्या नात्याबद्दल आठवते तेव्हा तिने तिच्या जोडीदाराशी याचा उल्लेख केला नाही.

Advertisement

महिला मेकअप किंवा काही प्रकारचे ब्युटी प्रोडक्ट वापरतात पण ही गोष्ट त्या कधीच आपल्या पार्टनरसमोर शेअर करत नाहीत. ती नेहमीच तिच्या सौंदर्याचे रहस्य लपवते आणि नैसर्गिक सौंदर्याप्रमाणे तिचा मेकअप दाखवते.
मुली अनेकदा आपल्या कुटुंबाची, आई-वडील, भावंडं, चुलत भाऊ-बहिणी इत्यादींची स्तुती करतात. पण त्या आपल्या कुटुंबासोबतचा वियोग किंवा नातेवाईकांच्या उणीवा जोडीदारासमोर लपवतात. कुटुंबाबद्दलचे तिचे खरे विचार ती तिच्या जोडीदारासोबत शेअर करत नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply