Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्यांच्या’वर मुली-महिला असतात जास्त लट्टू..! पहा नेमके काय आहे याचे स्मार्ट गमक

मर्दानी शरीर पाहून मुली तुमच्या प्रेमात पडतात असं बहुतेक मुलांना वाटतं! मात्र ते अजिबात सत्य नाही. कोणतीही मुलगी फक्त ऍब्स किंवा मसल पाहून तात्पुरती प्रभावित होऊ शकते आणि मनात तुमची स्तुतीही करू शकते. पण जेव्हा संबंध पुढे नेण्याचा विचार केला जातो तेव्हा मुली तुम्हाला न सांगता तुमच्याबद्दल काही गोष्टी लक्षात घेतात.

Advertisement

मुली त्वचेची काळजी घेण्याबाबत अधिक सावध असतात. त्यामुळे त्यांना त्यांच्या जोडीदारातही तेच पाहायचे असते. मॉइश्चराइज, स्वच्छ आणि निरोगी अशा मुलांवर मुली लक्ष केंद्रित करतात. तुमची ही गुणवत्ता मुलींना तुमच्याशी भावनिकरित्या जोडण्यास मदत करते. त्यामुळे मुलांनी केवळ मुलींना प्रभावित करण्यासाठीच नव्हे तर त्यांच्या कामाच्या ठिकाणी आणि करिअरच्या वाढीसाठी त्यांच्या ग्रूमिंगकडे लक्ष दिले पाहिजे. यासाठी तुम्ही तुमच्या दैनंदिन जीवनात बॉडी लोशन, हँड मॉइश्चरायझर आणि डीओ किंवा हलका परफ्यूम यासारख्या आवश्यक गोष्टींचा समावेश करावा.

Loading...
Advertisement

मुलांमध्ये मुलींच्या लक्षात येणारी पहिली गोष्ट म्हणजे तुमचा ड्रेसिंग सेन्स. तुम्ही महागडे आणि ब्रँडेड कपडे परिधान करावेच असे नाही. त्यापेक्षा तुम्ही जे काही परिधान कराल साधेपणा असलेले असावे. शूज किंवा चप्पल याकडेही मुलींची नजर असते. ते जितके स्वच्छ आणि चमकदार असतील तितकी तुमची छाप अधिक पडते. तुम्ही तुमचे केस कसे वाढवता याकडे मुली खूप लक्ष देतात. त्यासाठी तुम्हाला ट्रेंडी हेअरस्टाइल बाळगण्याची गरज नाही. पण आपले केस व्यवस्थित ठेवण्याने मुलींना खूप आकर्षित होतात. फक्त तुमच्या केसांना ओला लुक द्या…त्यामुळे तुम्ही दिवसभर ताजे आणि उत्साही दिसाल.

Advertisement

जर मुलीशी बोलत असताना तुमच्या तोंडातून दुर्गंधी येत असेल तर समजून घ्या की तिच्यासोबतच्या तुमच्या भविष्यातील सर्व शक्यता सध्यातरी संपल्या आहेत! म्हणून, अशी कोणतीही परिस्थिती टाळण्यासाठी, आपण तोंडाच्या स्वच्छतेची पूर्ण काळजी घेणे आवश्यक आहे. सकाळीच नव्हे तर रात्री झोपण्यापूर्वीही दात घासावेत. असे केल्याने श्वासाच्या दुर्गंधीचा त्रास होत नाही आणि दातही निरोगी राहतात. तुमचे हात नेहमी स्वच्छ असले पाहिजेत आणि नखे पूर्णपणे स्वच्छ असावीत. कोरडे आणि कठोर हात सूचित करतात की आपण स्वतःबद्दल निष्काळजी आहात. आणि मुलींना हे अजिबात आवडत नाही. प्रत्येक मुलीला असा जोडीदार हवा असतो जो स्वतःचा आदर करतो. कारण जो स्वतःची काळजी घेतो तोच आपल्या जोडीदाराची काळजी घेऊ शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply