Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

व्होडाफोनचा धमाकाच..! फक्त 82 रुपयांत आणलाय ‘हा’ जबरदस्त प्लान; पहा, काय आहेत फायदे..

मुंबई – व्होडाफोन आयडीया कंपनीने रिलायन्स जिओ (Reliance Jio) आणि एअरटेल (Airtel) सारख्या दिग्गज कंपन्यांशी स्पर्धा करण्यासाठी धमाकेदार प्लान लाँच केला आहे. कंपनीने 82 रुपयांचा स्पेशल पॅक सादर केला आहे. विशेष म्हणजे, या पॅकची वैधता (Validity) अर्धा महिना आहे. या पॅकमध्ये डेटासह SonyLIV प्रीमियमची मोफत सदस्यता देखील समाविष्ट आहे. कंपनीने सोमवारी Sony Liv सोबत भागीदारीची घोषणा केली. Vodafone-Idea ने Sony Liv च्या सहकार्याने एक नवीन प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) लाँच केला आहे जो SonyLIV प्रीमियम सदस्यत्व तसेच अतिरिक्त डेटा प्रदान करतो.

Advertisement

82 रुपयांचा हा रिचार्ज कंपनीचा अॅड-ऑन प्लान आहे. म्हणजेच, सध्याच्या कॉल प्लानसह ते रिचार्ज केले जाऊ शकते. या प्लानमध्ये तुम्हाला 14 दिवसांची वैधता दिली जाईल. या वैधते दरम्यान 4 GB डेटा दिला जाईल. विशेष म्हणजे, 28 दिवसांसाठी SonyLIV Premium चे मोफत सबस्क्रिप्शन (Free Subscription) देखील मिळेल. इतकेच नाही तर या प्लानमध्ये Vi Movies आणि TV ची सुविधाही असेल.

Advertisement

रिलायंस जिओ आणि एअरटेलने नुकतेच नवीन प्रीपेड प्‍लान (Prepaid Plan) लाँच केले आहेत जे डिस्‍ने + हॉटस्टार सदस्‍यतेसह येतात. जिओ प्रीपेड प्लानची ​​किंमत 333 रुपये, 583 रुपये आणि 783 रुपये आहे, तर एअरटेल प्रीपेड प्लानची ​​किंमत 399 रुपये आणि 839 रुपये आहे.

Loading...
Advertisement

कंपनीने 30 आणि 31 दिवसांच्या प्रीपेड योजनांची श्रेणी लाँच केली आहे आणि इतक्या नवीन मासिक वैधतेसह प्रीपेड प्लान लाँच करणारी व्होडाफोन आयडीया एकमेव कंपनी आहे. Jio आणि Airtel ने देखील नवीन प्लान आणले परंतु कोणीही कमी-बजेट युजर्सवर लक्ष केंद्रित केले नाही. व्होडाफोन आयडीया नवीन युजर्सना आकर्षित करण्याचा आणि जुन्या युजर्सना या योजनांसह कायम ठेवण्याचा प्रयत्न करत आहे.

Advertisement

107 आणि 111 रुपयांचे व्हाउचर देखील एक चांगला पर्याय आहे, परंतु या योजना युजर्सना एसएमएस पाठविण्याची परवानगी देत ​​​​नाहीत. 141 रुपये आणि 137 रुपयांच्या व्हाउचर्ससह, युजर्स एसएमएस पाठवू शकतात जरी त्यांच्याकडून त्यासाठी अतिरिक्त शुल्क आकारले जात असेल.

Advertisement

Jio-Airtel चे टेन्शन वाढले..! व्होडाफोन आयडीयाने आणलेत आणखी दोन दमदार प्लान; चेक करा फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply