Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘या’ आहेत आपल्या बजेटमधील कार; किंमत आणि फिचर ऐकून वाटेल आश्चर्य; जाणून घ्या..

मुंबई : कार खरेदी करताना बरेच जण आपल्या बजेटचा आधी विचार करतात. कंपन्यांना सुद्धा ही गोष्ट माहित आहे. त्यामुळे कंपन्यांनी बजेटमधील कार मार्केटमध्ये आणल्या आहेत. तुमचे बजेट कमी असेल तर कार खरेदीचा निर्णय आणखी कठीण होतो. पण, आता तुम्हाला काळजी करण्याची गरज नाही. जर तुम्ही 5 लाख रुपयांच्या बजेटमध्ये नवीन कार घेण्याचा विचार करत असाल, तर आम्ही तुम्हाला अशाच काही चांगल्या कारबद्दल सांगणार आहोत. 5 लाख रुपयांच्या बजेटमध्ये येणाऱ्या या कार देशात खूप लोकप्रिय आहेत. विक्रीच्या बाबतीतही ते खूप पुढे आहेत. त्यांच्यातील सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे या कारला कमी किंमतीत जबरदस्त फीचर्स आणि मायलेज मिळतात.

Advertisement

Hyundai Santro
Hyundai ने 2018 मध्ये आपली लोकप्रिय बजेट हॅचबॅक Santro पूर्णपणे नवीन अवतारात पुन्हा लाँच केली. या कारची सुरुवातीची किंमत 4.86 लाख रुपये (एक्स-शोरूम दिल्ली) आहे. या बजेट हॅचबॅकमध्ये 5 प्रवाशांसाठी उत्तम केबिनसह स्टायलिश रोड प्रेझेन्स आहे. ही कार 1.0-लिटर पेट्रोल इंजिनसह येते. हे 20.3 kmpl मायलेज देते.

Advertisement

Renault Kwid

Advertisement

या कारची किंमत 4.49 लाख रुपयांपासून सुरू होते. आणि दोन पेट्रोल इंजिन पर्यायांमध्ये 5 लाख रुपयांपेक्षा कमी किमतीत उपलब्ध आहे. हे बजेट हॅचबॅक 799 cc 3 सिलिंडर इंजिन आणि 1 लिटर युनिट यामधील पर्यायासह ऑफर केले जाते. Kwid ला टॅकोमीटर आणि इलेक्ट्रॉनिक मल्टी-ट्रिप मीटर, सेंट्रल लॉकिंग, पॉवर डोअर लॉक आणि चाइल्ड सेफ्टी लॉक वैशिष्ट्ये मिळतात. कार सात पेंट स्कीममध्ये ऑफर केली जाते.

Loading...
Advertisement

Maruti Suzuki Alto
ही बजेट हॅचबॅक सेगमेंटमधील सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या कारपैकी एक आहे. मारुती सुझुकी अल्टो ड्युअल फ्रंट एअरबॅग्ज, कीलेस एंट्री आणि मोबाइल डॉक यांसारख्या वैशिष्ट्यांसह येते. कारमध्ये 800 cc पेट्रोल इंजिन आहे जे 40.36 Bhp पॉवर आणि 60 Nm पीक टॉर्क निर्माण करते. 5 लाख रुपयांच्या बजेटमध्ये तुम्हाला अल्टोच्या सीएनजी व्हेरिएंटचा पर्यायही मिळतो.

Advertisement

Maruti Suzuki S Presso
मारुती सुझुकी 5 लाख रुपयांच्या आत आणखी एक शानदार कार ऑफर करत आहे. ही S-Presso कार 3.85 लाख रुपयांच्या सुरुवातीच्या किंमतीसह S-Presso 1 लिटर 3 सिलिंडर पेट्रोल इंजिन युनिटसह येते. जे 58.33 Bhp आणि 78 Nm पीक टॉर्क निर्माण करते. जर तुम्ही वेगळी स्टाइल आणि रोड प्रेझेन्स असलेली कार शोधत असाल तर S-Presso हा एक चांगला पर्याय असू शकतो.

Advertisement

Datsun redi-GO
Datsun ने 2021 मध्ये पूर्णपणे नवीन डिझाइनसह redi-GO सादर केले आहे. कंपनीने रेडी-गो कारला नवीन अनुभव देण्यासाठी इंटीरियरवर काम केले आहे असे दिसते. Android Auto आणि Apple Car Play सह सादर केले आहे. कारमध्ये 1-लिटर पेट्रोल इंजिन आहे जे 67 bhp पॉवर आणि 22 kmpl चा मायलेज देते.

Advertisement

कारवाल्यांसाठी महत्वाची बातमी..! प्रवाशांच्या सुरक्षेसाठी सरकार लवकरच घेणार ‘हा’ निर्णय.. पहा, कारमध्ये काय बदल होणार..?

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply