Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio-Airtel चे टेन्शन वाढले..! व्होडाफोन आयडीयाने आणलेत आणखी दोन दमदार प्लान; चेक करा फायदे..

मुंबई : Vodafone Idea ने गेल्या काही दिवसात अनेक नवीन प्रीपेड प्लान लाँच केले आहेत. या नवीन प्लॅनच्या यादीमध्ये337, रु 107 आणि रु. 111 चे प्लान समाविष्ट आहेत. पण आता कंपनीने आपल्या यादीत दोन नवीन प्रीपेड योजनांचा समावेश केला आहे. हे प्लान Rs 137 आणि Rs 141 चे आहेत. जर तुम्ही Vodafone Idea च्या वेबसाइटवर नोंदणी केलेल्या प्रीपेड प्लान विभागात गेलात तर तुम्हाला कंपनीने लाँच केलेले हे दोन नवीन एडिशन प्लान सापडतील. या प्लॅनमध्ये तुम्हाला कोणते फायदे मिळणार आहेत ते आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

Advertisement

Vodafone Idea चा 137 रुपयांचा प्रीपेड प्लान 30 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लानसह, युजर्सना व्हॉइस कॉलसाठी दहा ऑन-नेट मिनिटे मिळतील. याव्यतिरिक्त, सर्व कॉलसाठी युजर्सना 2.5 पैसे/सेकंद शुल्क आकारले जाईल. रात्री 11 ते सकाळी 6 या वेळेत नाईट कॉल मिनिटे उपलब्ध असतील. 1/1.5/5 आउटगोइंग एसएमएससाठी शुल्क आकारले जाईल.

Advertisement

कंपनीचे 141 चे व्हाउचर 31 दिवसांच्या वैधतेसह येते. या प्लानसह युजर्सना व्हॉईस कॉलसाठी 10 ऑन-नेट नाईट मिनिटे मिळतील. एसएमएसचे शुल्क 137 रुपयांच्या व्हाउचरसारखेच आहे. दोन्ही प्लानमधील फरक इतकाच आहे की 141 रुपयांचे व्हाउचर एका दिवसाच्या अतिरिक्त वैधतेसह येते. त्याशिवाय, दोन्ही योजना एकसारख्या आहेत.

Loading...
Advertisement

कंपनीने 30 आणि 31 दिवसांच्या प्रीपेड योजनांची श्रेणी लाँच केली आहे आणि इतक्या नवीन मासिक वैधतेसह प्रीपेड योजना लाँच करणारी एकमेव कंपनी आहे. Jio आणि Airtel ने देखील नवीन योजना जोडल्या, परंतु कोणीही कमी-बजेट युजर्सवर लंक्ष केंद्रित केले नाही. व्होडाफोन आयडीयाने नवीन युजर्सना आकर्षित करण्याचा आणि जुन्या युजर्सना या योजनांसह कायम ठेवण्याचा प्रयत्न करत आहे.

Advertisement

107 आणि 111 रुपयांचे व्हाउचर देखील एक चांगला पर्याय आहे, परंतु या योजना युजर्सना एसएमएस पाठविण्याची परवानगी देत ​​​​नाहीत. 141 रुपये आणि 137 रुपयांच्या व्हाउचर्ससह, युजर्स एसएमएस पाठवू शकतात जरी त्यांच्याकडून त्यासाठी अतिरिक्त शुल्क आकारले जात असेल.

Advertisement

Vodafone-Idea एक पाऊल पुढे..! महिनाभरासाठी आणलेत ‘हे’ दोन शानदार प्लान; चेक करा, डिटेल

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply