Take a fresh look at your lifestyle.

Jio Prepaid Plan: ‘हे’ आहेत 1 GB डेटाचे रिचार्ज प्लान.. पहा, आणखी काय मिळतात फायदे..?

मुंबई : रिलायन्स जिओ ही सध्या देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी आहे. जिओचे 40 कोटींपेक्षा जास्त ग्राहक आहेत. जिओकडे अनेक प्रकारचे प्री-पेड प्लॅन आहेत. अनेक प्लॅन्स दररोज 1 GB डेटासह असतात आणि अनेक प्लॅन्स 3 GB डेटासह दररोज असतात, परंतु सर्वाधिक मागणी दररोज 1 GB डेटा असलेल्या योजनांना असते. तुमच्यापैकी असे बरेच लोक असतील जे दररोज 1 GB डेटासह Jio चा प्लॅन वापरतात किंवा अशाच योजना शोधत असतील. आजच्या बातमीमध्ये, आम्ही तुम्हाला दररोज 1 GB डेटासह Jio च्या सर्व योजनांबद्दल सांगणार आहोत.

Advertisement

149 रुपयांचा प्लान
जिओच्या या प्लॅनमध्ये दररोज 1 जीबी डेटा मिळतो. त्याची वैधता 20 दिवस आहे. कंपनीचा हा सर्वात स्वस्त प्लॅन आहे ज्यामध्ये दररोज 1 GB डेटा आहे. या प्लानमध्ये एकूण 20 जीबी डेटा मिळणार आहे. डेटा व्यतिरिक्त या प्लानमध्ये सर्व नेटवर्कवर अनलिमिटेड कॉल सुविधा उपलब्ध आहे. यामध्ये दररोज 100 एसएमएस मिळणार आहेत.

Advertisement

Jio Rs 179 चा प्लान
कंपनीचा हा दुसरा प्लॅन आहे ज्यामध्ये दररोज 1 GB डेटा आहे. Jio च्या 179 रुपयांच्या प्लॅनची ​​वैधता 24 दिवस आहे. यामध्ये अनलिमिटेड कॉल आणि 100 एसएमएस रोज मिळतात. या प्लॅनमध्ये सर्व जिओ अॅप सबस्क्रिप्शन देखील उपलब्ध आहे.

Advertisement

जिओचा 209 रुपयांचा प्लॅन
Jio च्या या 209 रुपयांच्या प्री-पेड प्लॅनमध्ये दररोज 1 GB डेटा देखील मिळतो. या प्लॅनची ​​वैधता 28 दिवसांची आहे. या प्लॅनमध्ये देखील अमर्यादित कॉल आणि सर्व Jio अॅप सबस्क्रिप्शनसह दररोज 100 SMS उपलब्ध आहेत.

Advertisement

Jio, Vodafone-idea आणि Airtel चे महिनाभर चालणारे प्लान.. 90GB पर्यंत मिळतोय डेटा; चेक करा, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply