Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

लाल किल्ल्यावरील तिरंगा डौलात; पहा प्रतिक पाटलांनी कशाकडे वेधले आहे लक्ष..!

पुणे :

Advertisement

दिल्लीतील शेतकरी आंदोलनास हिंसक वळण लागले आहे. त्यात लाल किल्ल्यावरील तिरंगा ध्वज काढून तिथे शेतकरी आंदोलनाचा झेंडा लावल्याचा बातम्या येत आहेत. देशभरातील माध्यमांनी या बातम्या प्रसिद्ध केल्या आहेत. मात्र, लाल किल्ल्यावरील तिरंगा दौलत फडकत असल्याकडे प्रतिक पाटील यांनी लक्ष वेधले आहे.

Advertisement

Pratik S Patil on Twitter: “लाल किल्ल्यावर राष्ट्रध्वजाचा कुठेही अपमान झालेला नाहीये.तो डौलाने फडकत आहे. मीडियातील सुपारीबाज पत्रकारांना हे आंदोलन बदनाम करण्यासाठी शर्थीव्हर प्रयत्न केले पण त्यांच्या हाताला अपयश आले म्हणून आता नरेटिव्ह सेट करू पहात आहे. सुपारी पत्रकार और गोदी मीडिया से सावधान रहे सतर्क रहे https://t.co/R5lDNwcduz” / Twitter

Advertisement

पाटील यांनी म्हटले आहे की, लाल किल्ल्यावर राष्ट्रध्वजाचा कुठेही अपमान झालेला नाहीये. तो डौलाने फडकत आहे. मीडियातील सुपारीबाज पत्रकारांना हे आंदोलन बदनाम करण्यासाठी शर्थीव्हर प्रयत्न केले. पण त्यांच्या हाताला अपयश आले. म्हणून आता नरेटिव्ह सेट करू पहात आहे. सुपारी पत्रकार और गोदी मीडिया से सावधान रहे सतर्क रहे.

Advertisement

एकूणच देशभरातील माध्यमे लोकांमध्ये कशा पद्धतीने फेक न्यूज पसरवत आहेत याकडे प्रतिक पाटील यांनी लक्ष वेधले आहे. देशाच्या पंतप्रधानांनी फडकावलेला झेंडा दिमाखात आहे. त्याच्या बाजूला असलेल्या एका ठिकाणी जाऊन हुल्लडबाज आंदोलकांनी झेंडा लावला आहे. याकडे पाटील यांनी लक्ष वेधले आहे.

Advertisement

Yavnik Sharma🇮🇳 on Twitter: “Yes, these Khalistani fuckers are Peaceful farmers. If such defamation of our nation’s dignity does not warrant shoot at sight orders, then our Honorable (Coward) Home Minister should resign immediately. #KhalistaniTerrorists #FarmersProstests https://t.co/YIMDBB5bvu” / Twitter

Advertisement

एकूणच दिल्लीतील आंदोलन हिंसक झाल्याने अनेकांनी संताप व्यक्त केला आहे. काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांनी यावर शांत राहण्याचे आवाहन केले आहे. तर, झेंडा फडकावण्याच्या कृतीवर शशी थरूर यांनी नापसंती व्यक्त केली आहे.

Loading...
Advertisement

संपादन : सचिन मोहन चोभे

Advertisement

Shashi Tharoor on Twitter: “Most unfortunate. I have supported the farmers’ protests from the start but I cannot condone lawlessness. And on #RepublicDay no flag but the sacred tiranga should fly aloft the Red Fort.” / Twitter

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply