Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ED ॲक्शन मोड; बॉलिवूडच्या ‘या’ चर्चित अभिनेत्रीच्या घरावर छापा; कोटींची मालमत्ता जप्त

मुंबई –  बॉलिवूड (Bollywood) अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिस (Jacqueline Fernandez) ही सततच्या बातम्यांचा एक भाग असते. अंमलबजावणी संचालनालयाने (ED) अभिनेत्रीवर कारवाई केली आहे. ही बातमी आल्यानंतर त्याच्या चाहत्यांना चांगलाच धक्का बसला आहे.

Advertisement

काही मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सुकेश चंद्रशेखर प्रकरणामुळे, ईडीने जॅकलीनची 7 कोटी 12 लाख रुपयांची जंगम आणि जंगम मालमत्ता ताब्यात घेतली आहे. या अभिनेत्रीचे नाव तिहार तुरुंगात असलेल्या सुकेश चंद्रशेखरसोबत जोडले गेले होते. अभिनेत्री जॅकलीन फर्नांडिस आणि सुकेशचे काही फोटोही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. जे पाहिल्यानंतर सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

सुकेश चंद्रशेखर यांना 200 कोटींच्या मनी लाँड्रिंग प्रकरणात यापूर्वीच ताब्यात घेण्यात आले आहे. गेल्या वर्षभरापासून याप्रकरणी दोघांची चौकशी सुरू होती.

Advertisement

ईडीच्या सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सुकेशने बहरीनमध्ये राहणाऱ्या जॅकलिन फर्नांडिसच्या आई-वडिलांना आणि अमेरिकेत राहणाऱ्या तिच्या बहिणीला महागड्या कार दिल्याचे तपासात निष्पन्न झाले आहे. याशिवाय 15 लाख रुपये भावाला दिले. अभिनेत्री (जॅकलिन फर्नांडिस) हिलाही या गोष्टींवरून सतत ट्रोल केले जात होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply