Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Samsung Galaxy M53 5G : पहा काय फिचर आहेत ‘या’ भन्नाट फोनमध्ये; वाचा आणि मगच खरेदी करा

Please wait..

पुणे : सॅमसंग हा भारतातील सर्वात विश्वासार्ह ब्रँडपैकी एक आहे. त्याच कंपनीने Galaxy M53 5G लॉन्च करण्याची घोषणा केली आहे. या उपकरणात तरुणांच्या आवडीची प्रत्येक वैशिष्ट्ये आहेत. Galaxy M53 5G अत्यंत वेगवान 5G ला सपोर्ट करतो. शुक्रवारी दुपारी 12 वाजल्यापासून भारतात या स्मार्टफोनची विक्री सुरू झाली आहे. (See Offer and details on this link : https://amzn.to/3vpzmXo)

Advertisement
Loading...

Galaxy M53 5G हा त्याच्या विभागातील एकमेव स्मार्टफोन आहे जो ऑटो डेटा स्विचिंग मोडसह येतो. हे तुम्हाला कॉल करण्यास आणि प्राप्त करण्यास किंवा दुय्यम सिम वरून डेटा वापरण्याची परवानगी देते जेव्हा प्राथमिक सिम नेटवर्क नसलेल्या क्षेत्रात असते. याच्या मदतीने तुम्ही कुठूनही तुमच्या प्रियजनांच्या संपर्कात राहू शकता. विशेष बाब म्हणजे ऑटो डेटा स्विचिंग मोडवर काम भारतातील नोएडा येथील सॅमसंग R&D संस्थेमध्ये करण्यात आले आहे. Galaxy M53 5G मध्ये वैशिष्ट्ये आहेत. आदित्य बब्बर, वरिष्ठ संचालक आणि प्रमुख (उत्पादन विपणन), सॅमसंग इंडिया म्हणाले, “Galaxy M53 5G मध्ये AMOLED डिस्प्ले, सेगमेंट-ओन्ली ऑटो डेटा स्विचिंग तंत्रज्ञान, 7.4mm स्लीक डिझाइन आणि बरेच काही यासारख्या वैशिष्ट्यांसह सेगमेंट-लीडिंग 108MP कॅमेरा पॅक आहे. वैशिष्ट्ये तेथे आहेत, ज्यामुळे तरुण ग्राहकांना सहजपणे क्रिएट, कंज्यूम आणि एक्सप्लोर करणे शक्य होते.”

Advertisement

Advertisement

सॅमसंगची नोएडा स्थित सॅमसंग आर अँड डी इन्स्टिट्यूट (Samsung R&D Institute (SRI-N)) (SRI-N) आणि सॅमसंग डिझाईन दिल्ली (SDD) शुक्रवारी 3,77,118 चौरस फूट क्षेत्रफळ असलेल्या नोएडा-ग्रेटर नोएडा एक्सप्रेसवेवरील नवीन कार्यालय कॅम्पसमध्ये स्थलांतरित झाले. हे कॅडोर टेक स्पेस इमारतीमध्ये 10 मजल्यांमध्ये बांधले आहे. या इमारतीची रचना इंडिया गेटपासून प्रेरित आहे. एसआरआय-एन आणि एसडीडी ऑफिस हे नाविन्यपूर्ण आणि नवीन पिढीचे समाधान वितरीत करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहेत जे लोकांचे जीवन चांगले बनवतात.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply