Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Electronic LED Mosquito Killer Machine: ‘त्या’ मशीनद्वारे मच्छारांना द्या झटका..! पहा यात कसे आहेत फीचर्स

Please wait..

पुणे : शांत झोपेसाठी प्रत्येकालाच डासांपासून मुक्ती हवी असते आणि त्यासाठी लोक अनेक प्रयत्नही करतात. पण खूप काही करूनही डासांची दहशत काही कमी होत नाही. तुम्ही घरात बसून कोणतेही काम करत असाल, झोपत असाल किंवा अभ्यास करत असाल आणि त्याचवेळी कानात डास येतात आणि असा आवाज करतात की लक्ष विचलित होते. त्यामुळे समस्या खूप वाढतात. अशावेळी तुम्हीही केमिकल फवारणी करून कंटाळला असाल तर आता आज आम्ही तुम्हाला अशा मॉस्किटो किलर मशिनबद्दल सांगणार आहोत जे किफायतशीर आणि स्वस्त आहे. जे डासांना झटक्यात मारते. (Mosquito Killer Machine For Home At Just Rs698 On Amazon) https://amzn.to/3xxBvBD

Advertisement
Loading...

https://www.amazon.in/-/hi/gp/css/homepage.html?&linkCode=ll2&tag=krushirang0e-21&linkId=6bbac824774b558fa356d40de1b54ec9&language=hi_IN&ref_=as_li_ss_tl

Advertisement

या मॉस्किटो किलर मशीनमधून निघणारा प्रकाश डासांना त्याकडे आकर्षित करतो आणि त्यानंतर डासांचा नायनाट होतो. हे मशीन 360 डिग्री मॉस्किटो किलर डिव्हाईस आहे जे खूप कमी आवाज करते. हे मॉस्किटो किलर मशीन इतके पोर्टेबल आहे की तुम्ही ते टेबलवर ठेवू शकता किंवा भिंतीवर लटकवू शकता. हे मशिन यूएसबीमध्ये प्लग करून वापरता येते. म्हणजेच तुम्ही लॅपटॉपवर बसून काम करत असाल तरीही हे मशीन यूएसबी पोर्टमध्ये ठेवा आणि मग डासांपासून सुटका करा. हे मशीन कोणत्याही केमिकलशिवाय डासांना नष्ट करते. या मशीनद्वारे तुम्हाला 1 मॉस्किटो किलिंग लॅम्प, 1 USB चार्जिंग केबल आणि 1 क्लीनिंग ब्रश मिळेल. हे मशीन स्वच्छ करणे सोपे आणि पोर्टेबल असल्याने तुम्ही ते सहजपणे कुठेही नेऊ शकता.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply