Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘द काश्मीर फाईल्स’ नंतर विवेक अग्निहोत्री केली मोठी घोषणा; लवकरच करणार मोठा धमाका

मुंबई – कश्मीर फाईल्सला ( The kashmiri files) प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला आणि या चित्रपटानेही भरपूर कमाई केली. हा शानदार चित्रपट बनवल्यानंतर आता दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्री यांनी दुसरी कथा पडद्यावर घेण्याची तयारी सुरू केली आहे. त्यांनी या चित्रपटाला ‘द दिल्ली फाइल्स’ असे नाव दिले. तसेच हा चित्रपट बनवण्यास त्याने होकार दिला आहे. विवेक अग्निहोत्री यांनी 15 एप्रिलला सकाळी ट्विट करून चित्रपटाची घोषणा केली आहे. दिग्दर्शकाने लिहिले – आता वेळ आली आहे की मला दुसऱ्या चित्रपटात काम करावे लागेल.

Advertisement

दिग्दर्शकाची मोठी घोषणा

Advertisement

चित्रपट दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्री यांनी ट्विट करताना हात जोडून आपला फोटो शेअर केला आहे. यासोबत त्याने लिहिले- ‘मी त्या सर्व लोकांचे आभार मानू इच्छितो ज्यांनी ‘द काश्मीर फाइल्स’ला प्रेम दिले. गेल्या 4 वर्षांपासून आम्ही अत्यंत प्रामाणिकपणे हा चित्रपट बनवला आहे. मी कदाचित तुमचा TL स्पॅम केला असेल, पण काश्मिरी हिंदूंवरील नरसंहार आणि अन्यायाबद्दल लोकांना जागरुक करणे महत्त्वाचे आहे. माझ्यासाठी नवीन चित्रपटात काम करण्याची वेळ आली आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

ट्विटमध्ये आणखी एक ट्विट लिहित, दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्री यांनी चित्रपटाचे नाव ‘द दिल्ली फाइल्स’ असे ठेवले आहे. चित्रपटाचे नाव ऐकून असे मानले जात आहे की ही कथा दिल्लीतील गुन्ह्यावर आधारित असू शकते. काही काळापूर्वी दिग्दर्शकाने चित्रपटाची एक झलक शेअर केली होती, ज्याचे पोस्टर लाल-काळ्या रंगात दिसले होते. अद्याप या चित्रपटाबाबत कोणतीही विशेष माहिती समोर आलेली नाही.

Advertisement

काश्मीर फाइल्सने बंपर कमाई केली

Advertisement

‘द काश्मीर फाइल्स’ 11 मार्च रोजी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला. काश्मिरी पंडितांवर होणारे अत्याचार या चित्रपटात दाखवण्यात आले होते. 25 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेल्या या चित्रपटाने 250 कोटींची कमाई केली आहे. या चित्रपटात अनुपम खेर, मिथुन चक्रवर्ती, दर्शन कुमार, पल्लवी जोशी यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply