Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

उध्दव ठाकरे यांच्या नेतृत्वावर प्रश्नचिन्ह! काँग्रेस नेते म्हणाले,शरद पवार मुख्यमंत्री असते तर..

मुंबई – महाराष्ट्रातील महाविकास आघाडी (MVA) सरकारमध्ये भांडण होण्याची चिन्हे आहेत. शरद पवार (Sharad Pawar) मुख्यमंत्री (CM) असते तर राज्यातील परिस्थिती वेगळी असती, असे सरकारमध्ये सहभागी काँग्रेसचे (Congress) मत आहे. रविवारी महिला व बालविकास मंत्री यशोमती ठाकूर (yashomati Thakur) यांनी पवारांचे जोरदार कौतुक केले. त्यांच्या या वक्तव्यानंतर शिवसेनेनेही (Shivsena) तिखट प्रतिक्रिया व्यक्त करत राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या (NCP) नेत्याला यूपीए अध्यक्ष करण्याचा सल्ला दिला.

Advertisement

वृत्तसंस्था एएनआयच्या मते, अमरावती जिल्ह्यात आयोजित एका कार्यक्रमात ठाकूर म्हणाले, “शरद पवार आज महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री असते तर (सरकारची) प्रतिमा वेगळी असती.” शरद पवार हे चार वेळा महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री झाले आहेत, पण आज या गरजेच्या काळात आपल्याला पुन्हा मार्गदर्शनाची गरज आहे. आपल्यावर कितीही हल्ले झाले तरी महाराष्ट्र कायम स्थिर राहील.

Advertisement

विशेष म्हणजे या कार्यक्रमाला राष्ट्रवादीचे सर्वेसर्वाही उपस्थित होते. शुक्रवारच्या निवासस्थानी झालेल्या हल्ल्यानंतर अमरावतीत झालेल्या कार्यक्रमाला पवारांनी हजेरी लावल्याबद्दल ठाकूर यांनीही पवारांचे कौतुक केले. तुमच्या धाडसाचे कौतुक करायला हवे, असे काँग्रेस नेते म्हणाले.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

काँग्रेस नेते म्हणाले की, ‘तुम्ही येणार की नाही हे सर्वांना जाणून घ्यायचे होते. तुम्ही आमच्या सर्वांपेक्षा मोठे आहात, पण खचून जाऊ नका. तुमच्याकडून शिकण्याची गरज आहे. आज तुम्ही आमच्या सोबत आहात हे आमचे भाग्य आहे. तुमच्या निवासस्थानावर एवढा मोठा हल्ला होऊनही तुम्ही आज या कार्यक्रमात आमच्यासोबत आहात हे आमचे भाग्य आहे.

Advertisement

शिवसेनेचा टोला
शिवसेना नेत्या नीलम घोरे यांनी काँग्रेस नेत्याच्या वक्तव्यावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. “मला वाटते पवारांना यूपीएचे अध्यक्ष केले पाहिजे. याचा फायदा संपूर्ण भारताला होईल. तुम्ही (यशोमती ठाकूर) ही ऑफर कराल का?’ सध्या महाराष्ट्र सरकारची कमान मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या हातात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply