Take a fresh look at your lifestyle.

गांधी घराण्याचा आणखीन एक सदस्य करणार राजकारणात एंट्री; दिला मोठा संकेत

दिल्ली – काँग्रेस अध्यक्षा (Sonia Gandhi) सोनिया गांधी यांचे जावई उद्योगपती रॉबर्ट वड्रा ( Robert Vadra ) यांनी राजकारणात येण्याची इच्छा व्यक्त केली. ते म्हणाले की, राजकारणात येऊन ते लोकांची मोठ्या प्रमाणावर सेवा करू शकतात. मध्य प्रदेश दौऱ्यात वाड्रा यांनी एका स्थानिक यूट्यूब चॅनलला दिलेल्या मुलाखतीत ही माहिती दिली.

Advertisement

सक्रिय राजकारणात येण्याच्या शक्यतेबद्दल विचारले असता ते म्हणाले, “मला राजकारण समजते आणि जर (सामान्य) लोकांना मी त्यांचे प्रतिनिधित्व करावे असे वाटत असेल आणि मी त्यांच्यासाठी काही बदल घडवून आणू शकलो तर मी हे पाऊल नक्कीच उचलेन.” उज्जैनमधील महाकालेश्वर ज्योतिर्लिंग आणि इतर मंदिरांमध्ये प्रार्थना केल्यानंतर वाड्रा म्हणाले की, माझे सेवाभावी कार्य 10 वर्षांहून अधिक काळापासून सुरू आहे आणि पुढेही करत राहीन. राजकारणात येवो अथवा न येवो कितीही वेळ लागला तरी मी जनतेची सेवा करत आहे.

Advertisement

सोनिया गांधी यांचे 53 वर्षीय जावई मात्र राजकारणात आल्यास मोठ्या प्रमाणावर जनतेची सेवा करू शकतील, असेही ते म्हणाले. ते म्हणाले की, तरीही मी देशभरातील सर्वसामान्य लोकांपर्यंत पोहोचतो. मला माहित आहे की लोक माझ्यासोबत आहेत आणि ते खूप मेहनत करतात. माझ्या नावाचा वापर केल्यास ते जनतेसाठी चांगले काम करतील, हे या लोकांना माहीत आहे.

Advertisement

पुढे काय होते ते बघू असे वड्रा म्हणाले. आज कोणत्या प्रकारचे राजकारण चालू आहे आणि देश कसा बदलत आहे यावर आपण कुटुंबात रोज बोलत असतो. देशाच्या राजकीय परिस्थितीचा संदर्भ देत ते म्हणाले की सध्याची परिस्थिती पाहून ते “घाबरतात”. आज मीडिया सत्य उघड करायला घाबरत आहे, असेही वड्रा म्हणाले. या सर्व गोष्टी लोकशाहीचा भाग नाहीत, असे ते म्हणाले. या गोष्टी देशाला पुढे घेऊन जाणार नाहीत, तर फक्त मागासले जातील.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

उत्तर प्रदेशच्या गेल्या विधानसभा निवडणुकीत काँग्रेस सरचिटणीस म्हणून प्रियंका गांधी वाड्रा यांच्या कामगिरीबद्दल त्यांचे पती म्हणाले की, मी प्रियांकाला 10 पैकी 10 गुण देऊ इच्छितो. या निवडणुकांमध्ये त्यांनी अहोरात्र एक केले होते. मात्र, आम्ही उत्तर प्रदेशचा निवडणूक आदेश स्वीकारतो आणि या राज्यातील जनतेच्या हितासाठी तत्परतेने काम करत राहू.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply