Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

राहुल गांधीने पुन्हा घेतला ‘तो’ निर्णय अन् सोशल मीडियावर अनके चर्चांना उधाण

दिल्ली – काँग्रेस (Congress) नेते राहुल गांधी (Rahul Gandhi) या महिन्यात परदेश दौऱ्यावर जाऊ शकतात. त्यांच्या पक्षाला अनेक आव्हानांनी घेरले असताना ही बातमी आली आहे. त्यामुळे सोशल मीडियावर (Social media) अनेक चर्चांना उधाण आले आहे. नुकत्याच पार पडलेल्या पाच राज्यांच्या विधानसभा निवडणुकीत काँग्रेसला पराभवाचा सामना करावा लागला. अशा स्थितीत पक्षश्रेष्ठींवर ग्राउंड लेव्हलवर खूप काम करण्याची गरज असल्याचे राजकीय जाणकारांचे मत आहे.

Advertisement

या महिन्यात राहुल गांधी परदेशात जाण्याची शक्यता सूत्रांनी व्यक्त केली आहे. यापूर्वी देखील ते विदेश दौर्‍यावर जाणार होते मात्र काही कारणाने हा दौरा रद्द करण्यात आला होता मात्र आता पुन्हा एकदा हा कार्यक्रम निश्चित झाला असून राहुल गांधी लवकरच विदेश दौऱ्यावर जाणार आहे. राहुल यांचा परदेश दौरा गुजरात आणि हिमाचल प्रदेशमधील (Gujarat and Himachal Pradesh Assembly Election) विधानसभा निवडणुकांच्या काही महिन्यांपूर्वी आला आहे, जिथे या वर्षाच्या शेवटी निवडणुका होणार आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

राहुल डिसेंबरमध्ये महिनाभर ‘खाजगी भेट’वर गेले होते
गेल्या पाच महिन्यांतील राहुल यांचा हा दुसरा विदेश दौरा आहे. याआधी डिसेंबर 2021 मध्ये ते जवळपास महिनाभरासाठी ‘खाजगी भेटी’साठी परदेशात गेले होते. याआधी शनिवारी राहुल गांधी यांनी राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघ आणि केंद्र सरकारवर प्रश्न उपस्थित केले होते. ते म्हणाले की, सर्व संस्था आरएसएसच्या ताब्यात आहेत.

Advertisement

राहुल गांधी म्हणाले की, सत्तेत आपला विरोध नाही. त्या म्हणाल्या, “येथे असे नेते आहेत, जे सत्तेच्या मागे लागले आहेत. ते नेहमी सत्ता मिळविण्याचा विचार करत असतात… आता त्यात मला अडचण आली आहे, मी सत्तेच्या मध्यभागी जन्माला आले, पण खरे सांगू. मला ह्यात स्वारस्य नाही, त्याऐवजी मी देश समजून घेण्याचा प्रयत्न करतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply