Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सुप्रिया सुळे यांच्यासोबत व्हायरल झालेल्या व्हिडिओवर शशी थरूर म्हणाले- कुछ लोग कहेंगे…

दिल्ली – काँग्रेसचे (Congress) ज्येष्ठ नेते शशी थरूर (Shashi Tharoor) आणि राष्ट्रवादीच्या (NCP) नेत्या सुप्रिया सुळे (Supriya Sule) यांच्या लोकसभेतील (Loksabha) संभाषणाचा व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. या व्हायरल व्हिडिओवर थरूर यांनी गुरुवारी सांगितले की ते आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे खासदार एका प्रश्नावर चर्चा करत होते..

Advertisement

हा व्हिडिओ मंगळवारी लोकसभेत नियम 193 अंतर्गत युक्रेनमधील परिस्थितीवर झालेल्या चर्चेचा आहे. नॅशनल कॉन्फरन्सचे नेते फारुख अब्दुल्ला (Farukh Abdullah) सभागृहात बोलत आहेत आणि त्याचवेळी त्यांच्या मागे बसून सुप्रिया सुळे आणि शशी थरूर आपसात बोलत असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. लोक या व्हिडिओवर मजेशीर कमेंट करत आहेत.

Advertisement

हा व्हिडिओ मंगळवारी लोकसभेत नियम 193 अंतर्गत युक्रेनमधील परिस्थितीवर झालेल्या चर्चेचा आहे. नॅशनल कॉन्फरन्सचे नेते फारुख अब्दुल्ला सभागृहात बोलत आहेत आणि त्याचवेळी त्यांच्या मागे बसून सुप्रिया सुळे आणि शशी थरूर आपसात बोलत असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. लोक या व्हिडिओवर मजेशीर कमेंट करत आहेत.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

यानंतर थरूर यांनी अमर प्रेम चित्रपटातील गाण्याचा संदर्भ देत ट्विट केले. त्यांनी लिहिले की, “कुछ लोग कहेंगे, काम तो लोगों का है, छोड़ो, रैना को इसे बकवास में बर्बाद नहीं करना चाहिए, कुछ लोग कहेंगे, यह लोगों का काम है! दुनिया के कुछ रिवाज ऐसे हैं, जो रोज सुबह शाम होते हैं। आप कौन हैं, आपका नाम क्या है, यहां भी सीता का अपमान किया गया था। कुछ लोग कहेंगे, कहना तो लोगों का काम है!!” हे गाणे आनंद बक्षी यांनी लिहिले असून किशोर कुमार यांनी गायले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply