Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मुख्यमंत्र्यांना जीवे मारण्याची धमकी: आरोपीला अटक; आरोपीने केला धक्कादायक खुलासा

दिल्ली –  मुख्यमंत्री अशोक गेहलोत (CM Ashok Gehlot) यांना त्यांच्या गावी राहणाऱ्या तरुणाने सोशल मीडियावर (Social media) जीवे मारण्याची धमकी दिली आहे. राकेश सिंह नावाच्या व्यक्तीने फेसबुकवर लिहिले की, ‘ मला एक रिव्हॉल्वर दे, मला गेहलोतला धडा शिकवावा लागेल.’ ही पोस्ट सोशल मीडियावर व्हायरल होताच जोधपूर पोलिसांचे हात-पाय फुगले आणि संपूर्ण पोलिस विभाग कामाला लागला. आरोपी राकेश सिंग याला पोलिसांनी अटक केली आहे. कोठडीत राकेश सिंहने सीएम गेहलोत यांना जीवे मारण्याची धमकी दिल्याचे कारणही सांगितले.

Advertisement

रमजानच्या डिस्कॉमच्या आदेशाने नाराज होता

Advertisement

राकेश सिंगने पोलिस कोठडीदरम्यान सांगितले की, जोधपूर डिस्कॉमच्या रमजान महिन्यात वीज खंडित न करण्याच्या आदेशामुळे तो संतापला होता. मुख्यमंत्री अशोक गेहलोत यांनी हिंदू सणांवर असे आदेश जारी न केल्याबद्दल संताप व्यक्त केला आहे. राकेश सिंह यांनी सांगितले की, अशा सरकारी आदेशामुळे मला खूप दुख झाले आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

पोलिसांनी काही तासांत राकेश सिंगला अटक केली

Advertisement

राकेश सिंह शेखावत यांची पोस्ट सोशल मीडियावर व्हायरल होताच पोलीस आयुक्तालयातील सर्व पोलीस अधिकारी आणि अधिकारी कामाला लागले. काही तासांतच आयटी तज्ज्ञांच्या मदतीने राकेश सिंह शेखावतचा पत्ता सापडला आणि मुख्यमंत्री अशोक गेहलोत यांना धमकी दिल्याप्रकरणी पोलिसांनी राकेश सिंह शेखावतला अटक केली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply