Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

राकेश टिकैत पुन्हा देणार मोदी सरकारला आव्हान; घेतला ‘हा’ मोठा निर्णय

दिल्ली – भारतीय किसान युनियनचे (BKU) राष्ट्रीय प्रवक्ते चौधरी राकेश टिकैत(Rakesh Tikait ) म्हणाले की, शेतकऱ्यांनी आंदोलनासाठी तयार राहावे. एमएसपीवरील हमी कायद्यासह इतर मुद्द्यांवर दिलेले आश्वासन सरकारने(Modi government) मोडले आहे. देशभरातील शेतकऱ्यांना एकत्र करून आंदोलन करण्यात येणार आहे

Advertisement

मुझफ्फरनगरमधील महावीर चौकातील कार्यालयात कार्यकर्त्यांच्या बैठकीला पोहोचलेले चौधरी राकेश टिकैत म्हणाले की, केंद्र सरकारने शेतकऱ्यांचे आंदोलन संपवताना काही आश्वासने दिली होती. निवडणुकीनंतर सरकार सर्व काही विसरले असले तरी शेतकरी मात्र विसरलेले नाहीत. शेतकरी पुन्हा संघटित होऊन आंदोलन करतील. वीज, सिंचन आणि पिकांनाही रास्त भाव मिळत नाही. शेतकरी आंदोलनातून मागे हटणार नाहीत.

Advertisement

कामगारांनी संघटित व्हावे, असे प्रदेशाध्यक्ष राजवीरसिंह जदौन यांनी सांगितले. सरकार विरुद्ध पुन्हा दीर्घ संघर्ष होणार आहे. जिल्हाध्यक्ष योगेश शर्मा, नवीन राठी, ओमपाल मलिक, कुलदीप त्यागी, गुलबहार, अशोक चौधरी, रवींद्र कुमार, मान सिंग, राजीव राठी उपस्थित होते.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

टिकैत बीकेयू कार्यकर्त्यांना भेटण्यासाठी तुरुंगात पोहोचले
बीकेयूचे प्रवक्ते चौधरी राकेश टिकैत यांनी जिल्हा कारागृहात बंद असलेल्या बीकेयू कार्यकर्त्यांची भेट घेतली. जिल्हा रुग्णालयात यापूर्वी झालेल्या गोंधळ प्रकरणी भाकियुच्या चारठावळ ब्लॉक अध्यक्षासह 10 कार्यकर्ते तुरुंगात आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply