Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

78 वर्षीय महिलेने केली सर्व संपत्ती राहुल गांधींच्या नावावर; वाचा- काय आहे यामागचे कारण

मुंबई – डेहराडूनचे रहिवासी प्रेम धाम, 25 नेहरू रोड, दलनवाला यांची कन्या 78 वर्षीय पुष्पा मुंजियाल यांनी आपल्या सर्व मालमत्तेची मालकी माजी काँग्रेस अध्यक्ष, खासदार राहुल गांधी (Rahul Gandhi) यांच्या नावावर हस्तांतरित केली आहे. यामागे पुष्पा मुंजियाल यांनी खास कारण सांगितले आहे.

Advertisement

सोमवारी महानगर अध्यक्ष लालचंद शर्मा यांनी सांगितले की, राहुल गांधी यांच्या नावावर असलेल्या त्यांच्या मालमत्तेचे मृत्यूपत्र यमुना कॉलनीतील त्यांच्या निवासस्थानी माजी प्रदेशाध्यक्ष प्रीतम सिंग यांना सुपूर्द करताना सुश्री पुष्पा मुंजियाल यांनी सांगितले की, त्यांच्या विचारांचा त्यांच्यावर खूप प्रभाव आहे. ते म्हणतात की गांधी घराण्याने स्वातंत्र्यापासून आजपर्यंत देशासाठी सर्वोच्च बलिदान दिले आहे.

Advertisement

पुष्पा मुंजियाल यांनी त्यांच्या मालमत्तेचे मृत्युपत्र सादर केले. इंदिरा गांधी असोत की राजीव गांधी, त्यांनी या देशाच्या एकता आणि अखंडतेसाठी बलिदान दिले, असे ते म्हणाले. सोनिया गांधी आणि राहुल गांधी यांनी देशसेवेसाठी स्वत:ला झोकून दिले आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

न्यायालयात आपल्या मालमत्तेची संपूर्ण माहिती देताना मुंजीवाल यांनी राहुल गांधी यांच्या नावाने मृत्युपत्र सादर केले असून माझ्या मृत्यूनंतर माझ्या संपूर्ण मालमत्तेची मालकी त्यांच्याकडे सोपवावी, अशी विनंती न्यायालयाला केली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply