Take a fresh look at your lifestyle.

सर्वांना रडवून अखेर ‘तो’ निघून गेला; ‘या’ मैदानावर जगाने दिला शेन वॉर्नला अखेरचा निरोप

मुंबई – ऑस्ट्रेलियाने (Australia) त्यांचा दिग्गज क्रिकेटपटू शेन वॉर्न (Shane Warne) याला मेलबर्नमध्ये अखेरचा निरोप दिला, ज्यासाठी मेलबर्न क्रिकेट ग्राउंड (MCG) येथे त्याचे चाहते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते. माजी लेग-स्पिनर वॉर्न, सर्व काळातील महान क्रिकेटपटूंपैकी एक, या महिन्याच्या सुरुवातीला थायलंडमधील कोह सामुई येथे सुट्टीवर असताना मरण पावला. या 52 वर्षीय खेळाडूला हृदयविकाराचा झटका आल्याचे समजते.

Advertisement

वॉर्नचे खाजगी अंत्यसंस्कार आधीच केले गेले आहेत, ज्यात इंग्लंडचा माजी कर्णधार मायकेल वॉनसह डझनभर सेलिब्रिटी उपस्थित होते. बुधवारी राज्यभर श्रद्धांजली सभा झाली. ऑस्ट्रेलियन लेगस्पिनर वॉर्नचे 4 मार्च रोजी थायलंडमध्ये हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले होते.

Advertisement

वॉर्न हा आतापर्यंतच्या अव्वल खेळाडूंपैकी एक मानला जात होता. 4 मार्च रोजी थायलंडच्या सामुई बेटावर त्याचा मृत्यू झाला, जिथे तो आपल्या मित्रांसह सुट्टीवर गेला होता. त्याच्या ‘शवविच्छेदन’ चाचणीत म्हटले आहे की 52 वर्षीय वॉर्नचा मृत्यू हृदयविकाराच्या झटक्याने झाला असावा. आठवडाभरापूर्वी त्यांचे पार्थिव बँकॉक, थायलंड येथून मेलबर्न येथे आणण्यात आले होते.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मेलबर्न क्रिकेट ग्राउंडवर आयोजित राज्य सन्मानासह त्यांना अंतिम निरोप देण्यात आला, ज्यामध्ये सामान्य लोकांना परवानगी होती. त्याच्या सन्मानार्थ मैदानावरील एका स्टँडला वॉर्नचे नाव देण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply