Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

राहूल गांधी सरकारवर संतापले: मोदींना दाखवला आरसा; म्हणाले,पंतप्रधानांना लोकांची..

दिल्ली –  पंतप्रधान नरेंद्र मोदी (PM Narendra Modi) यांना जनतेची पर्वा नाही, असा आरोप काँग्रेसचे माजी अध्यक्ष राहुल गांधी (Rahul Gandhi) यांनी गुरुवारी केला. त्यांनी अशा काही अहवालांचा हवाला देत सरकारवर निशाणा साधला, ज्यात असा दावा करण्यात आला होता की, गेल्या दोन वर्षांत आर्थिक विवंचनेमुळे आत्महत्यांचे (Suicide) प्रमाण वाढले असून कोविडचे रुग्ण मिळाले नाहीत.

Advertisement

राहुल गांधी यांनी ट्विट केले की, “कोविडग्रस्तांवर मोफत उपचार केला का? नाही. गरीब आणि कामगारांना किमान उत्पन्न मिळाले का? नाही. लघुउद्योग बुडण्यापासून वाचवले का? नाही. सरकारच्या ‘आयुष्मान भारत’ योजनेअंतर्गत मोफत उपचार मिळाला का? नाही

Advertisement

उल्लेखनीय आहे की, समृद्धीशी संबंधित एका जागतिक अहवालाचा हवाला देत राहुल यांनी शनिवारी सरकारवर निशाणा साधला होता. माजी काँग्रेस अध्यक्ष म्हणाले होते की लवकरच भारत ‘द्वेष आणि नाराजी’ मध्ये सर्वोच्च स्थानावर पोहोचेल. त्यांनी ‘वर्ल्ड हॅपीनेस रिपोर्ट’चा हवाला दिला, ज्यामध्ये भारत 136 व्या क्रमांकावर आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

राहुल गांधींनी ट्विट केले होते की, ‘भुकेच्या यादीत 101वे, स्वातंत्र्याच्या यादीत 119वे, आनंदाच्या यादीत 136वे स्थान आहे. पण आपण लवकरच द्वेष आणि संतापाच्या चार्टच्या शीर्षस्थानी असू शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply