Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

बिनधास शेन वॉर्नचे होते ‘त्या’ 1000 महिलांशी संबंध..! ‘त्या’ स्थितीत इतक्यांदा तर पकडलेही गेले..!

दिल्ली : महान लेगस्पिनर शेन वॉर्नचे (Shane Warne Death) वैयक्तिक आयुष्य वादांनी भरलेले होते. त्याच्या खेळाच्या मैदानावरील किस्सेपेक्षाही तो वादांमुळे चर्चेत आला आहे. विशेषत: महिलांबद्दलच्या त्याच्या आवडीच्या कथा माध्यमांमध्ये खूप गाजल्या होत्या. ब्रिटीश-ऑस्ट्रेलियन पत्रकार पॉल बॅरी (Paul Barry Book Spun Out) यांनी या महान ऑस्ट्रेलियन क्रिकेटरच्या मूड आणि मस्त आयुष्यावर एक संपूर्ण पुस्तक लिहिले होते. एवढेच नाही तर वॉर्नचे 1000 महिलांसोबत संबंध असल्याचा दावाही त्याने केला आहे. (Shane Warne Affairs And Controversies List)

Advertisement

बॅरीने 2006 मध्ये आपल्या ‘स्पून आऊट’ या पुस्तकात लिहिले होते की, ‘शेन वॉर्नने 1000 महिलांसोबत सेक्स केला आहे. मात्र, तो केवळ 5 वेळाच पकडला गेला. त्याने शेन वॉर्नच्या जवळच्या मित्राचे नाव नमूद केलेले नाही. मात्र, त्यावरून हा दावा केला की वॉर्नच्या मित्राने त्याला सांगितले की दिग्गज फिरकीपटू 1000 महिलांसोबत झोपला होता, परंतु पाच जण जागीच पकडले गेले. वॉर्नचे शुक्रवारी वयाच्या 52 व्या वर्षी निधन झाले. त्यामुळे आता पुस्तकातील हा दावा जोरात चर्चेत आहे. ऑस्ट्रेलियाच्या उत्कृष्ट लेखकांपैकी एक असलेल्या बॅरीनेही त्यांच्या पुस्तकात दावा केला आहे की, एकदा वॉर्नला तीन महिलांना सेक्सची ऑफर दिल्याबद्दल काढून टाकण्यात आले होते. जेव्हा शेन वॉर्नचा भाऊ आणि मॅनेजर जेसन बॅरीच्या दाव्यांबद्दल म्हणाला, ‘पुस्तकात काही नवीन असेल असे मला वाटले नव्हते.’ त्याला काहीतरी नवीन म्हणायचे होते जे त्याला स्वतःलाही कळले नसते.

Loading...
Advertisement

मात्र, वॉर्नने हे खरे मानले नाही. याबाबत शेन वॉर्नने ‘टेलिग्राफ’ला सांगितले की, ‘हा धक्कादायक रेकॉर्ड सर्वसमावेशक नाही. पॉलच्या पुस्तकाबद्दल मी एवढेच म्हणेन की त्यात 1000 स्त्रियांच्या गोष्टींसह अनेक चुका आहेत. उल्लेखनीय आहे की लॅविश लाइफचा शौकीन शेन वॉर्नचे ब्रिटीश अभिनेत्री लिझ हर्ले आणि प्लेबॉय मॉडेल एमिली स्कॉटसह अनेक महिलांसोबत अफेअर होते. अनेकदा त्याचे पॉर्न स्टार्ससोबत कनेक्शन असल्याच्या बातम्याही येत होत्या. (Shane Warne Has Slept With 1000 Women Australian Journalist Paul Barry Claim In The Book Spun Out)

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply