Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सोप्पय की.. मोबाइलला कनेक्ट करा अन प्रिंट काढा..! आलाय पोर्टेबल फोटो प्रिंटरही

नाशिक : तुम्हीही तुमचा फोटो प्रिंट करून घेण्यासाठी बाजारात गेलात आणि भरपूर पैसे खर्च करूनही फोटो वेळेवर छापला नाही, तर साहजिकच तुम्हाला राग येईल. शेवटी पैसे खर्च करून आणि वेळ देऊनही वेळेत फोटो मिळाला नाही तर पैशाची उधळपट्टी झाल्यासारखेच वाटते की. मात्र, तुम्हाला हवे असल्यास आता तुम्ही खिशात प्रिंटर घेऊन फिरू शकता. याचे नाव आहे कोडॅक मिनी 2 रेट्रो पोर्टेबल फोटो प्रिंटर. (https://amzn.to/3uwBX1M)

Advertisement

कोडॅकचा हा मिनी प्रिंटर (Kodak Mini 2 Retro Portable Photo Printer) बाजारात खूप लोकप्रिय झाला आहे. तो केवळ किफायतशीर नाही तर तुमच्या स्मार्टफोनमध्ये उपस्थित असलेले फोटो प्रिंट करू शकतो आणि प्रिंटरसाठी संपूर्ण प्रक्रियेला काही मिनिटे लागतात. आता हे तुम्ही विकत घेऊ शकता आणि घरबसल्या तुमचे फोटो प्रिंटिंग सुरू करू शकता. या प्रिंटरने फोटो प्रिंट करण्याची किंमत खूपच कमी आहे. खिशात ठेवून तुम्ही तो कुठेही काढू शकता आणि ज्या ठिकाणी तुम्ही फोटो काढत आहात त्याच ठिकाणी तुम्ही फोटो प्रिंटही करू शकता, यासाठी तुम्हाला फक्त ब्लूटूथच्या मदतीने तुमचा स्मार्टफोन या प्रिंटरशी जोडावा लागेल. जर आपण या प्रिंटरच्या वैशिष्ट्याबद्दल बोललो तर ते 4 पास तंत्रज्ञान युक्त आहे. जे उत्कृष्ट ऑटोप्रिंट देते आणि ते देखील कमी वेळेत. या तंत्रज्ञानामुळे तुम्ही परवडणाऱ्या किमतीत उत्तम दर्जाचे फोटो मुद्रित करू शकता. हा प्रिंटर बॉर्डर आणि बॉर्डरलेस प्रिंटिंग दोन्ही करू शकतो. तुम्हाला हवा तसा फोटो तुम्ही निवडू शकता. या प्रिंटरच्या सहाय्याने तुम्हाला 8 जागा दिल्या आहेत ज्याचा वापर तुम्ही प्रिंटिंगसाठी करू शकता. सध्या हा Amazon वर 50 टक्के सवलत मिळत आहे.

Loading...
Advertisement

Advertisement

Leave a Reply