Take a fresh look at your lifestyle.

पिंकी चौधरी यांना आहे ‘त्याचा’ धोका; पहा नेमके काय म्हटलेय व्हिडिओमध्ये

दिल्ली : गेल्या वर्षी जंतरमंतरजवळ प्रक्षोभक घोषणा दिल्याचा आरोप असलेल्या भूपेंद्र तोमर उर्फ ​​पिंकी चौधरीचा आणखी एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. यामध्ये ते अल्पसंख्याक समुदायांविरोधात वादग्रस्त वक्तव्य करताना ऐकावयास मिळतात. हरिद्वार आणि रायपूरमध्ये ‘धर्म संसद’मध्ये दिलेल्या भाषणांवर आधीच गदारोळ सुरू असतानाच त्यांचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर आला आहे.

Advertisement

पिंकी चौधरीचे हे भाषण २६ डिसेंबरचे आहे. गाझियाबादच्या लोनी येथे हिंदू रक्षा दलाने आयोजित केलेल्या एका कार्यक्रमात त्यांची प्रमुख पिंकी चौधरी म्हणाले की, ‘जर धोका असेल तर तो कम्युनिस्ट विचारसरणीचा आहे, धोका असेल तर तो मशिदींपासून आहे, धोका असेल तर तो मदरशांपासून आहे. , धोका असेल तर चर्चच्या मंडळींकडून आहे… ज्यांना ईद मुबारक आहे..’ पिंकी इथेच थांबली नाही, ती शेकडो लोकांसमोर म्हणाली, ‘जर इस्लाम असेल तर ते तुमच्यासाठी फास्ट पॉयझन आहे, जर तुम्ही ख्रिश्चन असाल तर ते तुमच्यासाठी स्लो पॉयझन आहे. लालूच दाखवून आमच्या बांधवांना ख्रिश्चन बनवण्याचे काम ते करत असल्याने या पृथ्वीवरून इस्लाम आणि ख्रिश्चन धर्माचे उच्चाटन झाले पाहिजे.’

Advertisement

पिंकी चौधरीने ‘हिंदूविरोधी भाषण’ केल्याबद्दल AIMIM नेते असदुद्दीन ओवेसी यांचा शिरच्छेद करण्याची धमकीही दिली होती. या भाषणाबाबत चौधरी यांना विचारले असता त्यांनी स्वतःला ‘हिंदुत्वाचा सच्चा सैनिक’ असे संबोधले आणि माझ्या धर्माचे रक्षण करणे हा माझा धर्म असल्याचे सांगितले. पिंकी चौधरीवर कडक कारवाई करण्याची मागणी सोशल मीडियावर होत आहे. चौधरी म्हणाले की, “मी आणि माझे हिंदू रक्षा दलाचे स्वयंसेवक आमचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी आवश्यक ते प्रयत्न करू. आमचे समर्थक हे घडतील याची खात्री करतील.’

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply