Take a fresh look at your lifestyle.

म्हणून अखेर राणेंना अटक; पहा कशी आणि कुठे अटक झाली केंद्रीय मंत्र्यांना

मुंबई : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या मंत्रीमंडळातील महत्वाचे मंत्री असलेल्या भाजप नेते नारायण राणे यांना चिपळूणमध्ये ताब्यात घेण्यात आले आहे. ते त्यांच्या जन आशीर्वाद यात्रेसाठी येथे पोहोचले होते. यापूर्वी त्यांची अटकपूर्व जामीन याचिका रत्नागिरी न्यायालयाने फेटाळली होती.

Advertisement

राणे यांच्या वक्तव्यावर विरोधी पक्षनेते देवेंद्र फडणवीस म्हणाले, ‘भाजप राणेंच्या त्या आक्षेपार्ह विधानासह नाही तर संपूर्ण ताकदीने मागे किंवा राणेंच्या पाठीशी उभा आहे. राणे जे बोलले आणि जे समजले जात आहे ते त्याला काय म्हणायचे आहे ते नाही.

Advertisement

जेव्हा शारजील उस्मानीने भारतमातेचा अपमान केला, तेव्हा कोणतीही एफआयआर नव्हती पण तुम्ही (राज्य सरकारने) नारायण राणेंविरोधात एफआयआर दाखल केला. ही राज्य पुरस्कृत हिंसा आहे. हे पोलीसजीवी सरकार आहे. हिंदीत एक म्हण आहे सायन भये कोतवाल तो दार काहे, असेही फडणवीस यांनी म्हटले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply