Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

टीम इंडियात स्थान न मिळाल्याने ‘या’ खेळाडूला आला राग; सोशल मीडियावर लिहील असं काही ..

मुंबई –  आयर्लंड (Ireland) दौऱ्यासाठी टीम इंडियाची (Team India) घोषणा करण्यात आली आहे. टीम इंडियाला 26 जून आणि 28 जून रोजी आयर्लंडविरुद्ध दोन सामन्यांची टी-20 मालिका खेळायची आहे. आयपीएल 2022 विजेता कर्णधार हार्दिक पांड्याला (Hardik Pandya) या दौऱ्यासाठी कर्णधार बनवण्यात आले आहे. मात्र आयर्लंड दौऱ्यावर संधी न मिळाल्याने हा भारतीय खेळाडू खूप नाराज आहे.

Advertisement

टीम इंडियात स्थान न मिळाल्याने हा खेळाडू संतापला

Advertisement

टीम इंडियात स्थान न मिळाल्याचे दुःख या खेळाडूला सहन होत नव्हते आणि त्याने सोशल मीडियावर आपला राग व्यक्त केला आहे. हा खेळाडू दुसरा कोणी नसून अष्टपैलू राहुल तेओटिया (Rahul Tewtiya) आहे, ज्याने आयपीएलमध्ये अप्रतिम कामगिरी केली आहे. टीम इंडियामध्ये स्थान न मिळाल्याने राहुल तेवतियाने एक ट्विट केले असून ते सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

Advertisement

सोशल मीडियावर काढला राग

Loading...
Advertisement

आयर्लंडविरुद्धच्या टी-20 मालिकेसाठी टीम इंडियामध्ये संधी न मिळाल्याने राहुल तेओटियाने ट्विटरवर लिहिले, ‘अपेक्षा दुखावल्या आहेत. राहुल तेवतिया हा धोकादायक मॅच फिनिशर आहे. राहुल तेवतियाची यंदाची आयपीएलमधील सर्वात संस्मरणीय खेळी पाहता पंजाब किंग्जविरुद्धच्या सामन्यात गुजरात टायटन्सला 2 चेंडूत 12 धावांची गरज असताना पंजाब किंग्जविरुद्धचा सामना लक्षात येतो. त्यानंतर तेवतियाने सलग 2 चेंडूत 2 षटकार मारत गुजरात टायटन्सला विजय मिळवून दिला होता.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धही झाले दुर्लक्ष

Advertisement

दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या टी-20 मालिकेत धोकादायक मॅच फिनिशर राहुल टियोटियाकडे निवडकर्त्यांनी दुर्लक्ष केले आणि आता या खेळाडूची आयर्लंड दौऱ्यावर टीम इंडियामध्ये निवड होऊ शकते. राहुल तेओटियाने यावर्षी गुजरात टायटन्ससाठी IPL 2022 च्या 16 सामन्यांमध्ये 31 च्या सरासरीने आणि 147.61 च्या स्ट्राइक रेटने 217 धावा केल्या. राहुल तेओतियाची टीम इंडियात निवड झाली असती, तर हार्दिक पांड्या आणि दिनेश कार्तिकनंतर आम्हाला तिसरा फिनिशर मिळू शकला असता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply