Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

करो किंवा मरो सामन्यात आफ्रिकेला टक्कर देणार ‘हे’ अकरा खेळाडू; जाणुन घ्या प्लेइंग इलेव्हन

मुंबई –  भारत आणि दक्षिण आफ्रिका (IND vs SA) यांच्यातील 5 सामन्यांच्या मालिकेतील तिसरा T20 आंतरराष्ट्रीय सामना 14 जून 2022 रोजी विशाखापट्टणम येथील ACA-VDCA क्रिकेट स्टेडियमवर संध्याकाळी 7 वाजता खेळवला जाणार आहे. टॉसची वेळ संध्याकाळी 6:30 आहे. सुरुवातीचे दोन्ही सामने जिंकून दक्षिण आफ्रिकेने मालिकेत 2-0 अशी आघाडी घेतली आहे. अशा परिस्थितीत हा सामना जिंकल्यानंतर मालिका जिंकणे त्याच्या नावावर असेल. त्याचबरोबर टीम इंडियाची नजर या सामन्यातून केवळ फॉर्ममध्ये परतण्यावरच नाही तर मालिकेत स्वतःला कायम राखण्यावरही असेल.

Advertisement

सामन्याच्या दिवशी विशाखापट्टणममध्ये तापमान 31 अंश सेल्सिअसच्या आसपास राहण्याची शक्यता आहे. खेळादरम्यान पावसाची शक्यता नाही. या सामन्यादरम्यान ताशी 13 किमी वेगाने वारे वाहण्याची शक्यता हवामान खात्याने वर्तवली आहे. डॉ. वायएस राजशेखर रेड्डी ACA-VDCA क्रिकेट स्टेडियमची खेळपट्टी गोलंदाजीसाठी अनुकूल आहे. वेगवान गोलंदाज आणि फिरकीपटू दोघांनाही ते खूप उपयुक्त ठरू शकते.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

या खेळपट्टीवर मोठी धावसंख्या करण्यासाठी फलंदाजांना मधल्या षटकांमध्ये दर्जेदार वेळ घालवावा लागेल. या खेळपट्टीवर पहिल्या डावाची सरासरी 104 धावांची आहे. दुसऱ्या क्रमांकावर फलंदाजी करणाऱ्या संघाचा येथे मोठा विक्रम आहे. या मैदानावरील 80 टक्के सामने त्यांनी जिंकले आहेत.

Loading...
Advertisement

भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यातील तिसरा T20 सामना विशाखापट्टणम येथील डॉ. वाय.एस. राजशेखर रेड्डी ACA-VDCA क्रिकेट स्टेडियम. स्टार स्पोर्ट्स नेटवर्कच्या विविध वाहिन्यांवर या सामन्याचे थेट प्रक्षेपण होणार आहे. सामन्याचे थेट प्रवाह Disney+ Hotstar वर उपलब्ध असेल.

Advertisement

टीम इंडियाची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: इशान किशन, ऋतुराज गायकवाड, श्रेयस अय्यर, ऋषभ पंत (कर्णधार आणि यष्टिरक्षक), हार्दिक पंड्या, दिनेश कार्तिक, अक्षर पटेल, हर्षल पटेल, भुवनेश्वर कुमार, युझवेंद्र चहल, आवेश खान/अर्शदीप सिंग

Advertisement

दक्षिण आफ्रिकेची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: टेम्बा बावुमा (क), रीझा हेंड्रिक्स, ड्वेन प्रिटोरियस, रॉस व्हॅन डर डुसेन, हेनरिक क्लासेन (विकेटकीपर), डेव्हिड मिलर, वेन पेर्नेल, कागिसो रबाडा, केशव महाराज, अॅनरिक नॉर्टजे, तबरेझ शम्सी

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply