Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Team India साठी सर्वात मोठा खलनायक ठरला ‘हा’ खेळाडू; पुढच्या सामन्यात होणार आऊट

मुंबई –  टीम इंडियाचा (team India) एक भक्कम खेळाडू, जो एकेकाळी त्याची सर्वात मोठी ताकद होता, आता तो भारतीय संघाची सर्वात मोठी कमजोरी बनला आहे. हा खेळाडू एकेकाळी टीम इंडियासाठी हिरो ठरला होता, मात्र आता तो टीम इंडियासाठी खलनायक ठरत आहे. हा खेळाडू टीम इंडियासाठी ओझे ठरत आहे.

Advertisement

हा खेळाडू टीम इंडियाच्या पराभवाचा सर्वात मोठा खलनायक ठरला
दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या (South Africa) टी-20 मालिकेत या खेळाडूच्या खराब कामगिरीमुळे भारताने सलग दोन सामने गमावले आहेत. दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या दुसऱ्या टी-20 सामन्यात भारताला 4 विकेट्सने पराभव स्वीकारावा लागला. या पराभवासाठी लेगस्पिनर युजवेंद्र चहल (Yuzvendra Chahal) सर्वात मोठा जबाबदार आहे. या सामन्यात युझवेंद्र चहलने आपल्या कोट्यातील 4 षटकात 49 धावा दिल्या. या काळात युझवेंद्र चहलचा इकॉनॉमी रेट 12.20 होता. या खराब कामगिरीमुळे पुढील सामन्यात युझवेंद्र चहलचे पान छाटले जाणार असल्याचे दिसत आहे.

Advertisement

दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या पहिल्या T20 सामन्यातही युझवेंद्र चहल चांगलाच महागात पडला. युझवेंद्र चहलने पहिल्या T20 मध्ये 2.1 षटकात 26 धावा दिल्या होत्या. या काळात युझवेंद्र चहलचा इकॉनॉमी रेट 12 वर होता. सलग दोन सामन्यांतील या खराब कामगिरीनंतर युझवेंद्र चहलच्या संघाला भारतात स्थान मिळालेले नाही. लेगस्पिनर रवी बिश्नोई युझवेंद्र चहलच्या जागी टीम इंडियाच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये स्थान घेण्यास पात्र आहे.

Loading...
Advertisement

आफ्रिकेच्या फलंदाजांनी जोरदार फटकेबाजी केली
युझवेंद्र चहलचा आफ्रिकन फलंदाजांनी जोरदार धुव्वा उडवला. युझवेंद्र चहल आता टीम इंडियाच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये स्थान मिळवण्याच्या लायकीचा नाही. युझवेंद्र चहलने भारताकडून 61 एकदिवसीय सामन्यांमध्ये 104 विकेट्स आणि 56 टी-20 सामन्यात 69 बळी घेतले आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

हा खेळाडू चहलची जागा घेऊ शकतो
भारतीय संघात युझवेंद्र चहलसारखा मजबूत फिरकी गोलंदाज आहे, जो त्याची जागा घेऊ शकतो. रवी बिश्नोई चांगलाच फॉर्मात आहे. त्याचे लहरी चेंडू खेळणे कोणालाही सोपे नसते. रवी बिश्नोई खूप वेगाने चेंडू हवेत फेकतो, त्यामुळे कोणत्याही फलंदाजाला फटका मारण्यासाठी जास्त वेळ मिळत नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply