Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

चाहत्यांना बसणार धक्का; आफ्रिकेविरुद्ध टीम इंडियाला भासणार ‘या’ मैच विनरची कमतरता

मुंबई – भारत आणि दक्षिण आफ्रिका (IND vs SA) यांच्यातील 5 सामन्यांच्या T20 आंतरराष्ट्रीय मालिकेतील सामने 9 जूनपासून सुरू होणार असून ते 19 जूनपर्यंत चालणार आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की दक्षिण आफ्रिकेचा संघ टी-20 फॉर्मेटमधील सर्वात धोकादायक संघ मानला जातो. दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या या महत्त्वाच्या टी-20 मालिकेत टीम इंडियाला आपल्या सर्वात धोकादायक फलंदाजाची उणीव भासत आहे.

Advertisement

वास्तविक, भारतीय संघाचा सर्वात मोठा सामना विजेता दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या पाच सामन्यांच्या T20 आंतरराष्ट्रीय मालिकेतून बाहेर पडला आहे. टीम इंडियाला सामना जिंकून देण्याची क्षमता या दिग्गज खेळाडूमध्ये आहे. सूर्यकुमार यादव (Surya Kumar Yadav) दुखापतीमुळे दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या 5 सामन्यांच्या T20 आंतरराष्ट्रीय मालिकेतून बाहेर आहे. सूर्यकुमार यादवची उणीव टीम इंडियाला खूप खेळवणार आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

आम्ही तुम्हाला सांगतो की सूर्यकुमार यादव हा भारताच्या खतरनाक फलंदाजांपैकी एक आहे, जो मैदानात चौकार आणि षटकारांचा पाऊस पाडून धावा करण्यात माहिर आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply