Take a fresh look at your lifestyle.

अरे वा … वर्षातून दोनदा होणार आयपीएल?; या दिग्गजाने सांगितली ‘ही’ खास योजना

मुंबई – आयपीएल 2022 (IPL 2022) नुकतेच संपले आहे. हा सीझन चाहत्यांसाठी खूप संस्मरणीय ठरला. आयपीएल ही जगातील सर्वात मोठी क्रिकेट लीग आहे. दरवर्षी क्रिकेट जगतातील दिग्गज खेळाडू या लीगमध्ये खेळायला येतात. अलीकडेच एका माजी दिग्गज खेळाडूने आयपीएलबाबत मोठे वक्तव्य केले आहे. येत्या काळात आयपीएल वर्षातून एकदा नव्हे तर दोनदा पाहायला मिळेल, असा विश्वास या दिग्गज खेळाडूला आहे.

Advertisement

या दिग्गज खेळाडूने केली मोठी भविष्यवाणी
आयपीएलबाबत सातत्याने चर्चा होत असून, आता या यादीत माजी क्रिकेटपटू आकाश चोप्राचे (Aakash Chopra) नावही जोडले गेले आहे. लवकरच वर्षातून दोन आयपीएल पाहायला मिळतील, असा विश्वास आकाश चोप्राने व्यक्त केला आहे आणि ते निश्चित आहे. आकाश चोप्रा त्याच्या यूट्यूब चॅनलवर आपलं मत मांडत असतो. त्याने त्याच्या यूट्यूब चॅनलवर आयपीएलबाबतही ही भविष्यवाणी केली आहे.

Advertisement

आकाश चोप्रा म्हणाला, ‘गेल्या काही काळात आयपीएलमध्ये बरेच बदल झाले आहेत, यावरून असे दिसून येते की आयपीएल आणखी पुढे गेली आहे. हे अचानक घडणार नाही, उलट 5 वर्षे लागू शकतात, परंतु मला वाटते की ते नक्कीच होईल.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

या फॉरमॅटमध्ये 2 आयपीएल खेळले जातील
IPL 2022 मध्ये 10 संघ सहभागी झाले होते आणि 74 सामने खेळले गेले. वर्षभरात दोन आयपीएल असतील तर कोणत्या फॉरमॅटमध्ये खेळणार, याचे उत्तरही आकाश चोप्राने दिले आहे. आकाश चोप्रा म्हणाला, ‘आता आयपीएलमध्ये 10 संघ आहेत, त्यामुळे सामन्यांची संख्या आपोआप वाढेल.’ तो म्हणाला, ‘आयपीएल मोठ्या फॉरमॅटमध्ये असेल ज्यामध्ये 94 सामने असू शकतात, तर एक आयपीएल लहान असेल जिथे संघ एकमेकांविरुद्ध फक्त एकच सामना खेळत असतील, हे छोटे आयपीएल एका महिन्यात संपू शकते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply