Take a fresh look at your lifestyle.

टीम इंडियाचे ‘हे’ 3 खेळाडू बनणार दक्षिण आफ्रिकेसाठी धोका; फिरवणार एका झटक्यात सामना

मुंबई – भारत आणि दक्षिण आफ्रिका (India vs South Africa) यांच्यातील 5 सामन्यांच्या T20 आंतरराष्ट्रीय मालिकेचा थरार 9 जूनपासून सुरू होत आहे. यावेळी भारतीय संघ दक्षिण आफ्रिकेला घरच्या मैदानावर टी-20 मालिकेत हरवण्याचा प्रयत्न करेल. टीम इंडियाचे 3 खेळाडू आहेत, जे दक्षिण आफ्रिकेसाठी काळ ठरतील. हे खेळाडू सामने फिरवण्यातही पटाईत आहेत. चला या 3 खेळाडूंवर एक नजर टाकूया:

Advertisement

1. हार्दिक पंड्या
टीम इंडियाचा स्टार अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पांड्या दक्षिण आफ्रिकेच्या संघासाठी सर्वात मोठा काळ ठरणार आहे. हार्दिक पांड्या सध्या चांगल्या फॉर्ममध्ये आहे आणि त्याने गुजरात टायटन्सला आयपीएल चॅम्पियन बनवले आहे. IPL 2022 मध्ये 481 धावा करण्यासोबतच हार्दिक पांड्याने 10 विकेट्सही घेतल्या आहेत. हार्दिक पांड्या जेव्हा जेव्हा खेळपट्टीवर पाऊल ठेवतो तेव्हा तो आपल्या तुफानी फलंदाजीने टीम इंडियाला हरलेला सामना जिंकून देतो.

Advertisement

2. अर्शदीप सिंग
वेगवान गोलंदाज अर्शदीप सिंग डेथ ओव्हर्समध्ये घातक यॉर्कर मारण्यात पटाईत आहे. अलीकडेच, या वेगवान गोलंदाजाने आयपीएल 2022 मध्ये विरोधी संघाच्या फलंदाजांचे षटकार वाचवले आहेत, ज्याच्या आधारावर या गोलंदाजाची निवड समितीने टीम इंडियामध्ये निवड केली आहे. अर्शदीप सिंगने IPL 2022 मध्ये पंजाब किंग्जकडून खेळताना 14 सामन्यांमध्ये 7.70 च्या इकॉनॉमी रेटने 10 विकेट घेतल्या आहेत. अर्शदीप सिंगच्या पर्यायाने ‘वाइड यॉर्कर’ आणि ‘ब्लॉक-होल’ गोलंदाजी करण्याच्या क्षमतेमुळे त्याला टीम इंडियामध्ये स्थान मिळाले आहे. अर्शदीप सिंग दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या पाच सामन्यांच्या T20 मालिकेतून भारतासाठी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये पदार्पण करू शकतो.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

3. दीपक हुडा
टीम इंडियाचा मधल्या फळीतील फलंदाज दीपक हुडा हा दक्षिण आफ्रिकेच्या संघासाठी सर्वात मोठा काळ ठरणार आहे. IPL 2022 मध्ये देखील दीपक हुडाने बॅटने गोंधळ घातला होता. आयपीएल 2022 मध्ये, दीपक हुडाने 15 सामन्यांमध्ये 481 धावा केल्या, त्यादरम्यान त्याने 5 अर्धशतकेही झळकावली. दीपक हुडाने आपला फॉर्म कायम ठेवला तर तो दक्षिण आफ्रिकेसाठी मोठा धोका ठरू शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply