Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: रियान परागने केले असे काही कृत्य, सोशल मीडियावर झाला ट्रोल; फॅन्स म्हणाले..

दिल्ली – IPL 2022 चा पहिला क्वालिफायर सामना गुजरात टायटन्स (Gujarat Titans) आणि राजस्थान रॉयल्स (Rajshthan Royal) यांच्यात कोलकाता येथील ईडन गार्डन्सवर खेळला गेला, ज्यामध्ये राजस्थानचा पराभव झाला.

Advertisement

या सामन्यात राजस्थान संघाचा अष्टपैलू खेळाडू रियान परागने (Riyan Parag) असे काही कृत्य केले, ज्यामुळे त्याला सोशल मीडियावर (Social media) ट्रोल केले जात आहे. प्रथम फलंदाजी करताना तो फ्री हिटवर धावबाद झाला आणि नंतर क्षेत्ररक्षणात त्याने आपला राग दुसऱ्या खेळाडूवर काढला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

वास्तविक, राजस्थान रॉयल्सच्या डावातील शेवटचा चेंडू नो बॉल होता, ज्यावर जोस बटलर धावबाद झाला. अशा परिस्थितीत जेव्हा चेंडू फ्री हिट होता, तेव्हा नवीन फलंदाज आर अश्विन(Ravichandran Ashwin) क्रिजवर आला. यश दयालने अश्विनला वाईड बॉलिंग केले. दुसरीकडे रियान पराग क्रीझ सोडून धाव घेण्यासाठी धावला. अश्विनने क्रीझवरूनही हालचाल केली नाही, हे त्याच्या लक्षातही आले नाही, तर चेंडू थेट यष्टिरक्षक वृद्धिमान साहाच्या (wriddhiman saha) ग्लोव्हजमध्ये गेला.

Advertisement

साहाने यश दयालला चेंडू दिला आणि रियान पराग धावबाद झाला. यावर परागने आपली चूक मान्य केली नाही, उलट तो सर्व दोष आर अश्विनचाच असल्यासारखे वागत होता. त्याचवेळी क्षेत्ररक्षणादरम्यान अशी घटना समोर आली जेव्हा मिडऑफवरून धावणारा रियान पराग डीप एक्स्ट्रा कव्हरजवळ थांबला, पण देवदत्त पडिक्कल चेंडूपर्यंत पोहोचला नाही, परागचा पारा इथेही सातव्या आकाशावर होता. या डावात असे दोनदा घडले. याच कारणामुळे त्याला सोशल मीडियावर ट्रोलिंगचे शिकार व्हावे लागले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply