Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

T20 World Cup: सॅमसनमुळे टीम इंडिया धोक्यात! वर्ल्डकपमध्ये ‘हा’ खेळाडू जाणार जड

मुंबई –  आयपीएल 2022 चा (IPL 2022) थरार शिगेला पोहोचला आहे, सर्व संघ एकमेकांविरुद्ध विजय मिळवण्याचा प्रयत्न करत आहेत. पण विजय त्याच संघाचा होत आहे, ज्याची कामगिरी इतर संघापेक्षा सरस आहे. आयपीएल 2022 मध्ये जर कोणत्याही फलंदाजाने फलंदाजी केली असेल तर तो दुसरा कोणी नसून राजस्थान रॉयल्सचा (Rajshthan Royal) सलामीवीर जोस बटलर (jos butler) आहे, ज्याचा कर्णधार संजू सॅमसन (Sanju Samson) आहे. आयपीएलच्या या हंगामात जोस बटलर ज्या फॉर्ममध्ये फलंदाजी करत आहे. त्याच्याकडे पाहता, जॉस बटलर टी-20 विश्वचषकात (T 20 World Cup) फलंदाजीत इंग्लंड (England) संघाला मजबूत करेल, असे दिसते.

Advertisement

आयपीएल 2022 मध्ये चमकदार कामगिरी करणारे परदेशी खेळाडू टी-20 विश्वचषकात आपापल्या देशांसाठी चमकदार कामगिरी करताना दिसतील. अशा परिस्थितीत टीम इंडियालाही या परदेशी खेळाडूंपासून सावध राहण्याची गरज आहे. विशेषतः इंग्लंडचा दिग्गज फलंदाज जोस बटलरच्या बाबतीत भारतीय संघाला सावधगिरी बाळगावी लागणार आहे. टी-20 विश्वचषकात इंग्लंडचा भारतीय संघाशी सामना झाल्यास गोलंदाज आणि फलंदाज दोघांनाही समान जबाबदारी घ्यावी लागेल.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

आयपीएल 2022 मध्ये, राजस्थान रॉयल्सचा सलामीवीर जोस बटलर, संजू सॅमसनच्या नेतृत्वाखाली त्याने आतापर्यंत 13 सामने खेळले आहेत. यादरम्यान त्याच्या बॅटमधून 627 धावा झाल्या आहेत.

Advertisement

आयपीएलच्या या मोसमात जोस बटलरने 3 शानदार शतके आणि 3 अर्धशतके झळकावली आहेत. जोस बटलरसाठी आयपीएल 2022 हा एक चांगला हंगाम होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply