Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वॉर्नरबाबत सेहवागने केला धक्कादायक खुलासा; अनेक चर्चांना उधाण

दिल्ली –  डेव्हिड वॉर्नर (David Warner) आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये जबरदस्त फॉर्ममध्ये दिसत आहे. या मोसमात त्याने चार अर्धशतके झळकावली असून ऑरेंज कॅपच्या शर्यतीतही त्याचा सहभाग आहे. दरम्यान, ख्रिस गेलला मागे टाकत तो T20 मध्ये सर्वाधिक अर्धशतकं झळकावणारा फलंदाज बनला आहे. वॉर्नरने आपल्या जुन्या संघाविरुद्ध दिल्लीसाठी 92 धावांची मॅचविनिंग इनिंग खेळली. दरम्यान, दिल्लीचा माजी कर्णधार वीरेंद्र सेहवागने (Virender Sehwag) वॉर्नरबाबत धक्कादायक खुलासा केला आहे. आयपीएलच्या पहिल्या सत्रात वॉर्नरमध्ये शिस्तीचा अभाव असल्याचे त्याने सांगितले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

डेव्हिड वॉर्नरने 2009 साली दिल्लीकडून पहिली आयपीएल खेळली होती. यावेळी वीरेंद्र सेहवाग संघाचा कर्णधार होता. सेहवागने आता वॉर्नरबाबत धक्कादायक खुलासा केला आहे. त्याने सांगितले आहे की वॉर्नरने सराव किंवा सामने खेळण्यापेक्षा पार्टी करणे अधिक पसंत केले. याच कारणावरून दोन वेळा ड्रेसिंग रूममध्ये त्याचा इतर खेळाडूंशी वाद झाला.

Loading...
Advertisement

वॉर्नर पाच वर्षे दिल्लीचा भाग होता
डेव्हिड वॉर्नर 2009 ते 2013 पर्यंत दिल्ली संघाचा भाग होता. पाच वर्षे दिल्लीकडून खेळल्यानंतर तो 2024 मध्ये हैदराबाद संघात गेला आणि 2016 मध्ये सनरायझर्सचे कर्णधारपद भूषवत त्याने आपल्या संघाला चॅम्पियनही बनवले. हैदराबादकडून आठ वर्षे खेळल्यानंतर वर्नर पुन्हा दिल्ली संघाचा भाग बनला आहे. 2021 मध्ये तो खराब फॉर्मशी झुंजत होता. अशा स्थितीत हैदराबादने त्याच्याकडून कर्णधारपद हिसकावून विल्यमसनला कर्णधार बनवले. त्यानंतर वॉर्नरलाही संघातून वगळण्यात आले.

Advertisement

सेहवाग वॉर्नरवर चिडला
वीरेंद्र सेहवागने एका मीडिया हाऊसशी संवाद साधताना सांगितले की, त्याला स्वतः दोन खेळाडूंचा राग आला होता आणि त्यापैकी एक वॉर्नर होता. कारण, संघाचा भाग झाल्यावर त्याने सराव किंवा सामने खेळण्यापेक्षा पार्टी करणे पसंत केले. पहिल्या वर्षी त्याने काही खेळाडूंशी झुंज दिली होती. त्यामुळे अखेरच्या दोन सामन्यांपूर्वीच त्याला ऑस्ट्रेलियात परत पाठवण्यात आले होते. कधी कधी असं होतं की तुम्ही एखाद्याला धडा शिकवण्यासाठी हाकलून देता.

Advertisement

दिल्लीने वॉर्नरला बाद करून सामना जिंकला
सेहवाग म्हणाला, “तो संघात नवीन होता. त्यामुळे संघासाठी तुम्ही एकटेच आवश्यक नाही, हे त्याला समजावून सांगणे आवश्यक होते. बाकीचे खेळाडूही तितकेच महत्त्वाचे आहेत. संघात इतरही अनेक खेळाडू आहेत जे खेळून जिंकू शकतात. सामने,” सेहवाग म्हणाला. तसेच घडले. आम्ही त्याला संघाबाहेर ठेवले आणि सामने जिंकले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply