Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: अर्र…मुंबई इंडियन्सला झटका; आता ‘हा’ स्टार खेळाडू IPL मधून आउट

मुंबई – IPL 2022 च्या प्लेऑफच्या शर्यतीतून बाहेर पडलेल्या मुंबई इंडियन्सला (Mumbai Indians) आणखी एक मोठा धक्का बसला आहे. संघाचा वेगवान गोलंदाज टायमल मिल्स (Tymal Mills) दुखापतीमुळे स्पर्धेतून बाहेर पडला आहे. फ्रँचायझीने उर्वरित हंगामासाठी दक्षिण आफ्रिकेच्या (South Africa) ट्रिस्टन स्टब्सचा (Tristan Stubbs) संघात समावेश केला आहे. मिल्सने या मोसमात मुंबईकडून खेळलेल्या 5 सामन्यांत केवळ 6 विकेट घेतल्या.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मुंबई इंडियन्सच्या प्रसिद्धीपत्रकानुसार “मुंबई इंडियन्सने दक्षिण आफ्रिकेच्या ट्रिस्टन स्टब्सला टायमल मिल्सच्या बदली म्हणून साइन केले आहे, मिल्स जखमी आहे आणि उर्वरित आयपीएलमधून बाहेर आहे.”

Loading...
Advertisement

त्याने पुढे लिहिले कि, “या 21 वर्षीय प्रतिभावान मधल्या फळीतील फलंदाजाने नुकतेच झिम्बाब्वे विरुद्ध राष्ट्रीय दक्षिण आफ्रिका अ संघासाठी पदार्पण केले. ट्रिस्टनचा देशांतर्गत हंगाम अतिशय आशादायक होता आणि नुकत्याच संपलेल्या T20 देशांतर्गत लीगमध्ये तो खेळला. त्याच्या संघासाठी महत्त्वाची भूमिका.”

Advertisement

स्टब्सने 17 टी-20 सामने खेळले आहेत आणि 157.14 च्या स्ट्राइक रेटने तीन अर्धशतकांसह 506 धावा केल्या आहेत. IPL प्रेस रिलीज नुसार, Stubbs MI मध्ये INR 20 लाख किंमतीला सामील होतील. मिल्स मुंबईने 1.50 कोटी रुपयांना विकत घेतली.

Advertisement

आतापर्यंतचा हा मोसम मुंबई इंडियन्ससाठी चांगला राहिलेला नाही. 9 पैकी फक्त 1 सामना जिंकून संघ गुणतालिकेत 10व्या स्थानावर आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply