Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: म्हणून CSK ची जबाबदारी पुन्हा धोनीवरच..! पहा काय निर्णय घेतला आहे टीमने

Please wait..
Loading...

मुंबई : 2022 मध्ये संघाच्या खराब कामगिरीनंतर जडेजाने महेंद्रसिंग धोनीकडे कर्णधारपद परत देण्याचा निर्णय घेतला आहे. IPL 2022 सुरू होण्याच्या अवघ्या 2 दिवस आधी रवींद्र जडेजाची कर्णधारपदी नियुक्ती करण्यात आली होती. धोनीने प्रदीर्घ आणि यशस्वी कारकिर्दीनंतर त्याला आपला उत्तराधिकारी म्हणून निवडले होते, परंतु गतविजेता असूनही चेन्नईच्या संघासाठी हा हंगाम चांगला राहिला नाही आणि पहिल्या 8 सामन्यात संघाला 6 पराभव पत्करावा लागला, त्यानंतर ते गुणांमध्ये होते. टेबलमध्ये ते 9व्या स्थानावर आहेत. (Jadeja to handover CSK captaincy back to MS Dhoni:Ravindra Jadeja has decided to relinquish captaincy to focus and concentrate more on his game & has requested MS Dhoni to lead CSK. MS Dhoni has accepted to lead CSK in the larger interest & to allow Jadeja to focus on his game)

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply