Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ऋषभ पंतने माजी कर्णधार श्रेयस अय्यरला बाद करण्यासाठी केला ‘हा’ करिश्मा

मुंबई –  दिल्ली कॅपिटल्सचा (Delhi capitals) कर्णधार ऋषभ पंतने (Rishabh pant) गुरुवारी कोलकाता नाईट रायडर्सचा (KKR) कर्णधार श्रेयस अय्यरचा (Shreyas Iyer) झेल घेतला, त्याची सर्वत्र चर्चा होत आहे. कुलदीप यादवच्या चेंडूवर, पंतने यष्टीमागे एक अतिशय कमी झेल घेतला आणि स्वत: हा मोसमातील सर्वोत्तम झेलही म्हटले. दिल्ली कॅपिटल्समध्ये श्रेयस अय्यरच्या नेतृत्वाखाली खेळलेल्या पंतने विकेटच्या मागे आश्चर्यकारक चपळता दाखवली.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

केकेआरची धावसंख्या 13 षटकांत 4 बाद 83 अशी होती. श्रेयस अय्यर आणि नितीश राणा क्रीजवर होते. त्यावेळी अय्यर 42 आणि नितीश 21 धावा करत खेळत होते. कुलदीप यादव 14 वे षटक टाकण्यासाठी आला आणि पहिल्याच चेंडूवर अय्यरला पॅव्हेलियनचा रस्ता दाखवला.

Advertisement

अय्यरला कुलदीप यादवची गुगली समजू शकली नाही, अय्यरला या चेंडूवर कट खेळायचा होता, पण चेंडू बॅटच्या काठाने विकेटकीपर पंतपर्यंत पोहोचला, पंतने कमी झेल घेतला. या झेलबद्दल कुलदीपने सामन्यानंतर सांगितले होते की, मला स्वतःला याबाबत खात्री नाही, पण पंतने आत्मविश्वास दाखवला तेव्हा अय्यर बाद झाल्याची खात्री पटली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply