Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Shabaash Mithu Release Date: ‘या’ दिवशी प्रदर्शित होणार तापसीचा चित्रपट; मिताली मारणार मैदानात चौकार-षटकार

मुंबई : तापसी पन्नूने तिच्या आगामी ‘शाबाश मिथू’ (Shabaash Mithu Movie) या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख (Release Date) जाहीर केली आहे. या चित्रपटात ती मिताली राजच्या (cricketer Mitali Raj) भूमिकेत दिसणार आहे. तापसी पन्नू (Tapase / Tapasi Pannu) आजकाल ठळक बातम्यांचा एक भाग आहे. तापसीकडे दरवर्षी अनेक चित्रपट (Cinema) असतात ज्यातून ती तिच्या चाहत्यांना आणखी वेड लावते. प्रत्येक वेळी तापसीची स्टाइल वेगळी असते. त्यामुळे चाहत्यांनी तिला अधिक पसंत करायला सुरुवात केली आहे.

Loading...
Advertisement

सध्या तापसी तिच्या आगामी ‘शाबाश मिठू’ चित्रपटासाठी चर्चेत राहिली आहे. तापसी भारतीय क्रिकेटर मिताली राजचा बायोपिक करणार आहे. या चित्रपटात तापसी मिताली राजचा प्रवास दाखवणार आहे. क्रिकेटर होण्याचे स्वप्न ती दाखवणार आहे. तापसीने आज शाबाश मिठूची रिलीज डेट जाहीर केली आहे. तापसी पन्नूचा हा चित्रपट चित्रपटगृहात रिलीज होण्यासाठी सज्ज झाला आहे. हा चित्रपट 15 जुलै रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. त्याने या चित्रपटाचे एक पोस्टर शेअर करून रिलीजची तारीख जाहीर केली आहे. पोस्ट शेअर करताना, तापसी पन्नूने लिहिले आहे की, स्वप्न आणि ती पूर्ण करण्याची योजना असलेल्या मुलीपेक्षा अधिक शक्तिशाली काहीही नाही. ही कथा आहे अशाच एका मुलीची जी या जेंटलमन गेममध्ये बॅटने आपले स्वप्न पूर्ण करते. शाबाश मिठू 15 जुलै 2022 रोजी थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे. मिताली राजबद्दल सांगायचे तर, तिच्या 23 वर्षांच्या कारकिर्दीत तिने 4 वेळा विश्वचषकात भारतीय महिला क्रिकेट संघाचे आयोजन केले. T20 आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये 2,000 धावा करणारी ती एकमेव महिला क्रिकेटपटू आहे. ही भूमिका साकारण्यासाठी तापसी पन्नूने क्रिकेटचे खास प्रशिक्षण घेतले आहे. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान तापसी पन्नूने अनेक फोटो शेअर केले होते. ज्याला पाहून चाहते या चित्रपटासाठी खूपच उत्सुक झाले होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply