Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL: ऋषभ पंतची सेना आज श्रेयस अय्यरच्या संघाशी भिडणार; जाणून घ्या संभाव्य प्लेइंग 11

मुंबई – आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये, ऋषभ पंतची (Rishabh pant) टीम दिल्ली कॅपिटल्स (Delhi capitals) आज श्रेयस अय्यरची (Shreyas Iyer) टीम कोलकाता नाइट रायडर्सशी (KKR) भिडणार आहे. दोन्ही संघांमधील हा सामना मुंबईच्या वानखेडे स्टेडियमवर होणार आहे. या मोसमात दुसऱ्यांदा दोन्ही संघ आमनेसामने येणार आहेत.

Advertisement

केकेआरच्या संघाला दिल्ली कॅपिटल्सविरुद्धच्या शेवटच्या सामन्यातील पराभवाचा सामना करायचा आहे. 10 एप्रिल रोजी झालेल्या सामन्यात दिल्लीने कोलकाताचा 44 धावांनी पराभव केला. दोन्ही संघांकडे जबरदस्त पॉवर हिटर असल्यामुळे आज उच्च स्कोअरिंग सामने पाहिले जाऊ शकतात. आम्ही तुम्हाला दोन्ही संघांच्या संभाव्य प्लेइंग इलेव्हनबद्दल सांगतो.

Advertisement

इंडियन प्रीमियर लीग 2022 मध्ये कोलकाता नाइट रायडर्सने विजयाने सुरुवात केली. मात्र संघाला विजयाची घोडदौड जास्त काळ राखता आली नाही. पहिल्या सामन्यात सीएसकेचा पराभव केल्यानंतर दुसऱ्या सामन्यात केकेआरला आरसीबीविरुद्ध पराभव पत्करावा लागला. तिसऱ्या सामन्यात केकेआरने पंजाब किंग्ज आणि मुंबई इंडियन्सविरुद्ध सलग सामने जिंकले. मात्र त्यानंतर केकेआरला ग्रहण लागले. श्रेयस अय्यरचा संघ कोलकाता नाईट रायडर्सने आतापर्यंत सलग चार सामने गमावले आहेत. पॉइंट्स टेबलवर नजर टाकल्यास केकेआरचा संघ 6 गुणांसह 8व्या स्थानावर आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

दिल्ली कॅपिटल्सने गती गमावली
अशीच कथा दिल्ली कॅपिटल्सचीही आहे. ऋषभ पंतच्या संघाने पहिल्या सामन्यात मुंबई इंडियन्सचा पराभव केला. त्यानंतर पुढच्या दोन सामन्यात त्यांना पराभवाला सामोरे जावे लागले. चौथ्या सामन्यात केकेआरचा पराभव करत दुसऱ्या विजयाची नोंद केली. पण पुढच्या सामन्यात आरसीबीविरुद्ध पराभव पत्करावा लागला. पंजाब किंग्जविरुद्ध खेळल्या गेलेल्या सामन्यात संघाला पुन्हा एकदा विजयाची नोंद करण्यात यश आले. मात्र त्याला पुन्हा राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध पराभवाला सामोरे जावे लागले. गुणतालिकेत दिल्ली कॅपिटल्सचा संघ 6 गुणांसह 7 व्या क्रमांकावर आहे.

Advertisement

केकेआर आणि दिल्ली कॅपिटल्सची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन

Advertisement

दिल्ली कॅपिटल्स संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: पृथ्वी शॉ, डेव्हिड वॉर्नर, सरफराज खान, ऋषभ पंत (कर्णधार), रोवमन पॉवेल, ललित यादव, अक्षर पटेल, शार्दुल ठाकूर, कुलदीप यादव, मुस्तफिजुर रहमान, खलील अहमद.

Advertisement

कोलकाता नाइट रायडर्स संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: व्यंकटेश अय्यर, सुनील नरेन, श्रेयस अय्यर (कर्णधार), नितीश राणा, सॅम बिलिंग्ज, रिंकू सिंग, आंद्रे रसेल, टीम साऊदी, शिवम मावी, उमेश यादव, वरुण चक्रवर्ती.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply