Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

T20 वर्ल्ड कपपूर्वी ‘या’ खेळाडूंनी वाढवला टीम इंडियाचा टेन्शन; IPL मध्ये ठरले सुपर फ्लॉप

मुंबई – IPL 2022 चा थरार शिगेला पोहोचला आहे. सर्वच संघ एकमेकांशी स्पर्धा करून जिंकण्याचा प्रयत्न करत आहेत. पण विजय त्याच संघाचा होत आहे, ज्याची कामगिरी उत्कृष्ट आहे. आयपीएलच्या या मोसमात मोठे फलंदाजांना फलंदाजीमध्ये कमाल करता आला नाही. अशा परिस्थितीत येत्या ऑक्टोबर-नोव्हेंबर महिन्यात टी-20 विश्वचषक खेळवला जाईल, तेव्हा भारतीय संघ (Team India) अडचणीत येऊ शकतो. या सीझनमध्ये कोणकोणत्या खेळाडूंनी निराश केले आहे, जे विश्वचषकातील भारतीय संघाचा भाग आहेत ते जाणून घेऊया.

Advertisement

रोहित शर्मा (Rohit Sharma) : आयपीएलच्या या मोसमात रोहित शर्माची कर्णधार किंवा फलंदाजी दोन्हीही चांगली नव्हती. रोहित शर्मा टी-20 विश्वचषकात भारतीय संघाचे नेतृत्व करणार आहे. मोठी गोष्ट म्हणजे रोहितची बॅट शांत राहिली तर संघ अडचणीत येईल. रोहित शर्माने आयपीएलच्या या मोसमात आतापर्यंत 8 सामने खेळले आहेत. यादरम्यान त्याच्या बॅटमधून केवळ 154 धावा निघाल्या आहेत.

Advertisement

विराट कोहली (Virat Kohli) : आयपीएलच्या या मोसमात विराट कोहलीची बॅटही शांत झाली आहे. विराट कोहलीही विश्वचषकात भारतीय संघाचा भाग असणार आहे. विराट कोहलीची बॅट चालली नाही, तर वर्ल्डकपमध्ये कठीण होऊ शकते. आयपीएलच्या या मोसमात विराट कोहलीने 9 सामने खेळले आहेत. यादरम्यान त्याच्या बॅटमधून फक्त 128 धावा निघाल्या आहेत.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

रवींद्र जडेजा (Ravindra Jadeja): आयपीएलच्या या मोसमात, सीएसकेचा नवा कर्णधार रवींद्र जडेजा देखील काही आश्चर्यकारक कामगिरी करू शकला नाही. विश्वचषकात रवींद्र जडेजाही संघाचा महत्त्वाचा भाग असेल. आयपीएलच्या या मोसमात रवींद्र जडेजाने 8 सामन्यात फलंदाजी करत 112 धावा केल्या आहेत. त्याचबरोबर केवळ 5 विकेट घेण्यात तो यशस्वी ठरला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply