Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Power Crisis: आणि म्हणून धोनीपत्नी साक्षी बिघडली सरकारवर; पहा नेमके काय म्हटलेय तिने

Please wait..

दिल्ली : भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीची पत्नी साक्षी धोनी सध्या झारखंडमधील वीज खंडित झाल्यामुळे हैराण आहे. राज्यात निर्माण झालेल्या वीज संकटाबाबत त्यांनी अनेक प्रश्न उपस्थित करत सरकारवर सडकून टीका केली आहे. धोनीच्या पत्नीने ट्विट करून लिहिले की, एक करदाता म्हणून फक्त हे जाणून घ्यायचे आहे की झारखंडमध्ये इतकी वर्षे वीज संकट का आहे? आम्ही जाणीवपूर्वक खात्री करत आहोत की आम्ही उर्जेची बचत करतो. (Sakshi Dhoni Angry For Power Crisis In Jharkhand, Tweets And Slams Government)

Advertisement

Advertisement
Loading...

धोनीची पत्नी ट्विटरवर क्वचितच सक्रिय असते. यापूर्वी त्यांनी शेवटचे ट्विट 16 जुलै 2021 रोजी केले होते. झारखंडमधील लोक सतत लोडशेडिंगमुळे हैराण झाले आहेत. कारण राज्यातील बहुतांश भागात तापमान 40 अंश सेल्सिअसच्या वर आहे. पश्चिम सिंगभूम, कोडरमा आणि गिरिडीह जिल्ह्यांना उष्णतेच्या लाटेने वेढले आहे. तर रांची, बोकारो, पूर्व सिंगभूम, गढवा, पलामू आणि चतरा येथे 28 एप्रिलपर्यंत खूप उष्ण राहण्याची शक्यता आहे. सोमवारी तत्पूर्वी, ऊर्जा मंत्री आरके सिंह आणि रेल्वे मंत्री अश्विनी वैष्णव यांनी वीज प्रकल्पांना कोळशाच्या कमी झालेल्या पुरवठ्यामुळे वाढत्या ऊर्जा संकटाला तोंड देण्यासाठी अल्पकालीन आणि दीर्घकालीन धोरणांवर चर्चा केली. यादरम्यान विजेच्या मागणीला सामोरे जाण्यासाठी धोरण आखण्यात आले. केंद्र सरकारच्या कोळसा पुरवठा धोरणामुळे सध्या अवघ्या देशात विजेचे संकट निर्माण झालेले आहे. त्याचा फटका राज्य सरकार आणि नागरिकांना सहन करावा लागत आहे.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply