Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रहाणे-रायडूला मागे टाकत नकोसा वाटणारा; ‘तो’ विक्रम रोहितने केला आपल्या नावावर

मुंबई – मुंबई इंडियन्सचा (Mumbai Indians) कर्णधार रोहित शर्मा (Rohit Sharma) आयपीएलच्या (IPL 2022) चालू हंगामात खराब फॉर्ममधून जात आहे. सलग सातव्या सामन्यात हिटमॅनची बॅट शांत राहिली. मुंबईतील डीवाय पाटील स्टेडियमवर गुरुवारी (21 एप्रिल) चेन्नई सुपर किंग्जविरुद्ध (CSK) रोहित खाते न उघडताच बाद झाला. चेन्नईचा डावखुरा वेगवान गोलंदाज मुकेश चौधरी याने मिचेल सँटनरच्या हाती झेलबाद केले.

Advertisement

शून्यावर बाद झाल्यानंतर रोहितच्या नावावर एका लाजिरवाण्या विक्रमाची नोंद झाली. हिटमॅन आयपीएलच्या इतिहासात सर्वाधिक वेळा बाद होणारा खेळाडू ठरला आहे. 220व्या सामन्यात रोहित 14व्यांदा खाते न उघडता बाद झाला. त्याने या प्रकरणात पीयूष चावला, हरभजन सिंग, मनदीप सिंग, पार्थिव पटेल, अजिंक्य रहाणे आणि अंबाती रायडूला मागे सोडले.

Advertisement

रोहितची चालू हंगामातील कामगिरी
आयपीएलच्या चालू हंगामातील रोहित शर्माची कामगिरी पाहता आतापर्यंत त्याच्या बॅटमधून एकही अर्धशतक झळकलेले नाही. दिल्ली कॅपिटल्सविरुद्धच्या पहिल्या सामन्यात 41, राजस्थान रॉयल्सविरुद्धच्या दुसऱ्या सामन्यात 10, कोलकाता नाईट रायडर्सविरुद्धच्या तिसऱ्या सामन्यात तीन, रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूविरुद्धच्या चौथ्या सामन्यात 26, पंजाब किंग्ज आणि पुणे सुपरजायंट्सविरुद्धच्या पाचव्या सामन्यात 28 धावांनी बाजी मारली. विरुद्धच्या सहाव्या सामन्यात तो सहा धावा करून बाद झाला. चेन्नईविरुद्धच्या सातव्या सामन्यात रोहितला खातेही उघडता आले नाही. या मोसमात प्रथमच हिटमॅन शून्यावर बाद झाला.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

रोहितची आयपीएल कारकीर्द
रोहितच्या आयपीएल कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर त्याने 220 सामन्यांच्या 215 डावात 5725 धावा केल्या. यादरम्यान त्याची सरासरी 30.61 आणि स्ट्राइक रेट 130.31 होता. त्याने एक शतक आणि 40 अर्धशतके केली आहेत. रोहितच्या बॅटमध्ये 503 चौकार आणि 233 षटकार आहेत. नाबाद 109 ही त्याची सर्वोच्च धावसंख्या आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply